Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนแรงกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวไหนแรงกว่า

ระหว่าง powercolor x1650pro กับ galaxy 7300gt ddr3 อันไหนแรงกว่ากันคับ เห็นราคาใกล้เคียงกัน

powercolor x1650pro มันคือ 1600XT กลายพันธ์ ถึงคะแนนเทส จะไกล้ๆกัน แต่ใช้งานจริง คนละเรื่องครับ ผมลองมาแล้ว

Comment

แล้วไอ้2ตัวนี้ ตัวไหนเล่น นีด คาร์บอนได้ลื่นกว่ากันคับ แบบว่าเปิด กลางๆอะคับ

Comment

น่าจะ x1650pro

Comment

1650 ไงครับ เกมส์นี้แหละที่ผมลอง

Comment

NFS การ์ดทาง ATI ทำออกมาได้ดีกว่า Nvidia ที่รุ่นใกล้กันอะครับ ทิ้ง FR ***งเลย

Comment

ATI โลดดดถึงจะไช้ Nvidia ก็เถอะแต่ขอเชีย ATI ครับ

Comment

แล้วถ้าเอา x1650pro เทียบกับ 7900gs แล้ว fr ***งกันประมาณไหนอะคับ 10 ได้มะคับ

ผมไม่มีความรู้เรื่องเทคนิคคอมเลยอะคับ เล่นเป็นอย่างเดียว -*-

Comment

เดียวก็ต้องเอา 7900 ไปเทียบกับ 8800gts อีกหรอกครับ

ไปได้เลื่อยๆ ออิ

Comment

ดูงบเป็นหลักครับ

ถ้ามันแรงใกล้เคียงกัน ต่างกันไม่มาก เล่นตัวที่ถูกกว่าไว้ก่อนเป็นดี

Comment

x1650pro แรงกว่าครับ

Comment

Working...
                      X