Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ KIS2009 update ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ KIS2009 update ไม่ได้

ตามภาพเลยครับใครรู้ช่วยบอกที ผมใช้ license ของแท้นะครับ

ผมลองเข้าไปในเว็บ Kaspersky จะลองโหลด KIS2009 version ล่าสุดมาแต่ก็โหลดไม่ได้

sever อาจจะเดี้ยงมั้ง รอดูพรุ่งนี้อีกทีสิ

Comment

ขอบคุณมากครับ

มันเน่ามาอาทิตย์นึงและครับไม่รู้จะอัพเดทได้เมื่อไร

ตอนแรกแค่เหลืองๆมาตอนนี้แดงแจ๋เลย

Comment

ผมใช้ตัว Kaspersky Internet Security 7.0 [ไม่แท้] อัพเดดได้ปกติ ไม่มีปัญหาครับ
        ใครใช้ Kaspersky 2009 มีปัญหาแบบเจ้าของกระทู้กันไหม

Comment

Kaspersky internet 2009 ปกติดีครับ..ใช้ Trial Verion ครับ

Comment

ผมว่าไม่ได้เป็นที่เซิฟแล้วอ่ะ

Comment

ของผมหมด เดือน3ปีหน้า อัพเดทปกติครับ ใครอยากได้คีย์ 2009 หมดปีหน้าเดือน3มั่งครับ

Comment

KIS2009 อัพเดทปกติเหมือนกัน

Trial Version License แท้

Comment

Working...
                X