ไม่รู้เป็นอะไร ลงเกมเล่นแล้วมันหายๆอ่ะครับ

ลองลงเกมhellgate มาเล่นภาพตัวละครตอนสร้างหายไป เห็นแต่อาวุธ -*-
พอเข้าoption ตัวอักษรหาย คิดว่าเป็นที่เกม เลยลองลงเกม neverwinter Night ดู
ปรากฏว่าอาการเดียวกันเป๊ะ ตัวอักษรหาย คำอธิบายเควสหายหมด มีแต่ให้กด continue
แล้วก็ตัวอักษรในoptionก็หายเช่นเดียวกัน งงมากๆคร้าบบ ใครรู้สาเหตุช่วยบอกที มันจะเกี่ยวกกันไหมกับการ์ดจอ ของผม HD4870 หรือว่าจะเป็นที่ตัวเกม งงจริงๆครับ ช่วยที ชอบพระคุณล่วงหน้า