Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาลำโพง Stereo ตัวไม่ใหญ่ สำหรับดูหนังกับคอมครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาลำโพง Stereo ตัวไม่ใหญ่ สำหรับดูหนังกับคอมครับ...

หาลำโพง Stereo (คู่) ที่ขนาดไม่ใหญ่มาก เน้นไว้ดูหนัง (ซีรี่อเมริกา) ในห้องนอน กับจอคอมครับ

ก็รู้นะ ว่า 2.1 เสียงมันจะดีกว่า แต่ไม่ชอบสายเกะกะ กับไม่อยากมาหาที่วางซับอีก เลยตัดใจมาหาเป็นลำโพงคู่แทน

ขอคำแนะนำด้วยครับ

SAAG 2Ch ก็ดังฟังชัด 240บาท

Comment

bose music monitor

Comment

มือสองได้ไหมครับ เพิ่งถอดมาเก็บกำลังจะลงขาย ALTEC LANSING VS-4121 เดี๋ยวจะไปถ่ายรูปให้ดู ที่เก็บเพราะแฟนไปถอย Home Yugo ของจีนมาฟังแล้วได้ใจเลยเก็บเข้ากรุเตรียมปล่อย

Comment

Working...
        X