Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะ สแกน บัตรประชาชน ได้อย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะ สแกน บัตรประชาชน ได้อย่างไรครับ

ผมใช้ HP Deskjet F 4185 มันสามารถ สแกน ได้ไหมครับ ถ้าได้
    ต้องทำอย่างไรครับ ถึงจะ สแกนบัตรประชาชนแล้ว แนบส่งไปให้ Admin OC Zone ได้

มัน All in One แล้วนี่คับ ใช้ โปรแกรมที่ติดมากับ HP ก้อได้หรือพวกโปรแกรม เกี่ยวกับ รูปภาพ ก้อได้ ACDSee หรือ PhotoShop ก้อได้ นะคับ มันจะมีอยู่

Comment

ทำได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับที่ชี้แนะ

ทำไม่เป็นครับ ช่วยบอกวิธีทำให้ผมด้วยนะครับ ขอร้องเถอะ
      Last edited by pp965; 2 Dec 2008, 12:08:14.

Comment

Working...
      X