Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาชม i3-540 ลากบัส @ 4.2 กันบ้าง จับคู่ GTX 970

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาชม i3-540 ลากบัส @ 4.2 กันบ้าง จับคู่ GTX 970

ACS จากเล่นไม่ได้กลายเป็นเล่นได้

Batman เฟรมเพิ่ม 2 เท่า

Dirt Rally เฟรมเพิ่ม 3 เท่า

Mafia 3 เฟรมเพิ่ม 3 เท่า

นี่ขนาดแค่ 4.2ghz สมัยนั้นบางคนอัดไป 5ghz เช่นลุง TWK.
    Last edited by Botvinnik; 22 Dec 2016, 09:40:55.

ยังได้ไปต่อ

Comment

สมัยก่อนๆ เคยใช้คู่กับการ์ดจอ GF 9800GTX เอง ^^

Comment

ใช้ i3 530 อยู่ ต้องขอเอาไปดูเป็นแนวทางละครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

สมัย 1156 ผมเคยเล่นสองตัว

ลากไปเท่าไหร่ จำไม่ได้

i3-530
          i5-750

Comment

Comment

อีก5ปีข้างหน้า i3-6100 ลากบัส คงอยู่ในสถานะเดียวกับi3-540 ในเวลานี้

Comment

ดูคลิปตอนเทสเกม mafia 3 แล้วเจอเพลงโปรด

Comment

เก่ายังเก๋า i3 ที่ใครเคยดูถูกกันไว้ 555

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    เก่ายังเก๋า i3 ที่ใครเคยดูถูกกันไว้ 555
                    ครับผม ดูแล้วยังเป็นรอง FX-4300 อยู่ แต่ถ้า i5-750 ลากบัสนี่สู้ตายนะ

Comment

Originally posted by Botvinnik View Post
                      ครับผม ดูแล้วยังเป็นรอง FX-4300 อยู่ แต่ถ้า i5-750 ลากบัสนี่สู้ตายนะ

ยังจำได้ ยุคนั้นแข่งกับพวก Phenom II มั้ง i3 i5 เจนแรกเนี่ย

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        ยังจำได้ ยุคนั้นแข่งกับพวก Phenom II มั้ง i3 i5 เจนแรกเนี่ย
                        ตอนนั้นผมมี3ตัวเลือกในใจ i3-530 / Athlon x4 6xx / Phenom x2 555
                        สรุปไปเอา 555 มากะเปิดหัว สุดท้ายเปิดไม่ได้สักหัว เศร้า รู้งี้ตอนนั้นเอา x4 ลุ้นเปิด L3 ไม่ก็ไป i3 เลยดีกว่า

Comment

ว้าว ยังมีคนใช้ รุ่นนี้เหมือนกันเหรอ นอกเรื่องนิดได้ไหม
                          ของเราตอนเปิดเครื่อง ดูในไบออส cpu ร้อน 50 ปกติไหม
                          i3-540 3.06G เดิมๆ

Comment

Originally posted by ounzo View Post
                            ว้าว ยังมีคนใช้ รุ่นนี้เหมือนกันเหรอ นอกเรื่องนิดได้ไหม
                            ของเราตอนเปิดเครื่อง ดูในไบออส cpu ร้อน 50 ปกติไหม
                            i3-540 3.06G เดิมๆ
                            ซิงค์เดิม ก็ปกติ

Comment

Working...
                            X