Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้หน่อยครับ

ผมอยากจะเปลี่ยน vga ครับ ตอนนี้ใช้ powercolor x1650 อยู่ครับ
    แล้วเด๊ยวนี้รุสึกว่าเล่นเกมส์ ต่างๆๆไม่ค่อยจะได้เลย ผมจึงอยากได้ vga ใหม่
    มีงบอยุ๋ 4000 ครับ
    สเปกเครื่อง ของผม
    MSI K9N SLI platinum
    AMD Athlon 64 x2 4200+
    ram 2 gb
    ไม่ค่อยมีความรุเรืองนี้ครับ
    ช่วยด้วยนะครับ
    ขอบคุนพี่ๆทุกคนมากครับ

8800GT โลด อิอิ

Comment

ขอบคุนครับ ขุดขุด แล้วยี่ห้อไรอ่ะครับ

Comment

ขอโทษครับ มันต้องใช้ ยี่ห้อไรอ่ะครับ แล้วต้องเปลี่ยน พาวเว่อซัพพลายป่าวครับ ไม่มีใครสนใจเลย TT

Comment

ก้อ เอา psu 450วัตเต็ม -ขึ้นไป เผื่อๆไว้

asus8800Gt 4,090 ที่เจได หรือถ้าหมดก้อร้าน jib 4,100

Comment

Originally posted by spash View Post
            ก้อ เอา psu 450วัตเต็ม -ขึ้นไป เผื่อๆไว้

asus8800Gt 4,090 ที่เจได หรือถ้าหมดก้อร้าน jib 4,100
            ขอบคุนมากครับ

Comment

Working...
            X