overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 11 of 11

Thread: hdd notebook 2. 5 ความจุ320กับ160 g ครับมีผลเทสครับประกันใจไปเลย2อาทิตย์

OverclockZone Member gigunti's Avatar
    บ้าน LPN MEGA CITY BANGNA ที่ทำงาน อุดมสุข 29

Default hdd notebook 2. 5 ความจุ320กับ160 g ครับมีผลเทสครับประกันใจไปเลย2อาทิตย์

ปิดการขายครับผม ขอบคุณพื้นที่ OCZ ด้วยครับผม
    รูป รูป
    Last edited by gigunti; 24 Dec 2016 at 10:15:26.

OverclockZone Member gigunti's Avatar
    บ้าน LPN MEGA CITY BANGNA ที่ทำงาน อุดมสุข 29

ดัน

OverclockZone Member ms56hlpr's Avatar

สนใจ 320 ยังอยู่มั๊ยครับ

OverclockZone Member

ส่งของให้ผมยังคับ ติดขัดไรกรุณาแจ้งหรือติดต่อกลับคับ

ผมโทรไปไม่รับ คงเป็นช่องทางเดียวที่จะสื่อสารได้ ผมคงมองเป็นอย่างอื่นไม่ได้หรือแม้แต่ผมจะคิดผิดผมก็มีเหตุผมที่จะคิดอย่างนั้นได้ คุณขายของ ผมก็ซื้อโอนเงินให้ทันที ตรงไปตรงมา คุณนัดส่งของ คุณก็ไม่ส่ง คุณเลื่อนผมก็รอ จนเวลาที่นานพอควรจึงติดต่อ คุณก็ไม่รับสาย ไลน์คุณก็ไม่อ่าน เงินเพียงแค่ 300 บ.เท่านั้น ไม่น่าเชื่อครับ ผมจะไม่ติดต่อคุณอีก และจะถือว่าผมผิดเองที่ตั้งใจจะซื้อของคุณโดยไม่ระวัง(หวังลึกๆๆ ว่าผมจะคิดผิด 55555)

OverclockZone Member ms56hlpr's Avatar

Quote Originally Posted by siam3319 View Post
    ผมโทรไปไม่รับ คงเป็นช่องทางเดียวที่จะสื่อสารได้ ผมคงมองเป็นอย่างอื่นไม่ได้หรือแม้แต่ผมจะคิดผิดผมก็มีเหตุผมที่จะคิดอย่างนั้นได้ คุณขายของ ผมก็ซื้อโอนเงินให้ทันที ตรงไปตรงมา คุณนัดส่งของ คุณก็ไม่ส่ง คุณเลื่อนผมก็รอ จนเวลาที่นานพอควรจึงติดต่อ คุณก็ไม่รับสาย ไลน์คุณก็ไม่อ่าน เงินเพียงแค่ 300 บ.เท่านั้น ไม่น่าเชื่อครับ ผมจะไม่ติดต่อคุณอีก และจะถือว่าผมผิดเองที่ตั้งใจจะซื้อของคุณโดยไม่ระวัง(หวังลึกๆๆ ว่าผมจะคิดผิด 55555)
    เอาใจช่วยครับ ผมยังไม่ได้ซื้อครับ

OverclockZone Member ardamax's Avatar

ใจเย็นๆครับ ไม่น่าโกงเงินมันน้อยไปครับ
    user ก็นานแล้วด้วยครับ

น่าจะชัดเจนแล้วคับ..พี่ ardamax

Quote Originally Posted by siam3319 View Post
    บอกรายละเอียดโอนเงินหน่อยครับ ท่านอื่นจะได้ระวัง ชื่อ-นามสกุล นั้นครับ

ผมเห็นเฟสเขาอยู่นะ(ใช้นามแฝงอังกฤษ) แต่ไม่ขยับมาตั้งแต่ปี 2014 แล้ว คงไปเปิดเฟสใหม่เล่นละ

เบอร์บัญฃีกับบัตรประชาชนก็ตรงกันครับ หลักฐานโอนเงินก็มี แต่ผมไม่รู้ว่าจะใช่คนเดียวกันป่าว เสียงวัยรุ่นตอนปลายผู้ใหญ่ต้น ๆ พูดจะดูสนิทสนม แต่ผมก็ไม่คิดจะติดต่อเค้าแล้วอะุคับ คิดว่าตัวเองสะเพร่าเอง บางครั้งน้องเค้าอาจจำเป็น หรือสุดวิสัยเลยปล่อย เลยตามเลย....ชอบคุณนะครับ

ได้รับฮาร์ดดิส วันนี้(30/12/16)เวลา 14.50 น. รู้สึกแปลกใจ และก็ดีใจกับสิ่งที่ไม่ได้คาดหวัง สิ่งแรกก็ต้องรีบโพสข้อความแจ้งให้ทราบ ของห่อแพคมาอย่างดีครับ ผมขอใช่้ช่องทางนี้ติดต่อน้องอีกที ผมไม่มีหลักฐานใดเก็บไว้ครับ(ลบหมดแล้ว) มีเพื่อนสอบถามผมก็ไม่ได้แจ้งรายละเอียดใดกับใคร ส่วนเพื่อนสมาชิกจะคิดเห็นอย่างไร ก็ดูตามข้อเท็จจริงในกระทู้นี้แล้วใช้ความคิดส่วนตัวครับ ส่วนผมขอขอบใจน้องนะที่ได้ส่งของมาให้ครับ..เราจะได้ไม่มีอะไรคาใจในปีเก่า และเริ่มปีใหม่กับสิ่งใหม่ที่ดีครับ

Bookmarks

Bookmarks