Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเอา 3850 256/256 2ตัวต่อ cf กันจะแรงพอกับ4850ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเอา 3850 256/256 2ตัวต่อ cf กันจะแรงพอกับ4850ไหม

จะแรงได้เท่าไรครับ พอดี บอมผม ex34-ds4 นะครับแล้วได้สั่ง 3850 256/256 มา2ตัวจะมาคลอสฟายนะครับจะได้เท่า4850 ไหมครับ ตัวเดียว

ไม่มีทางครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ไม่มีทางครับ
      ตามนั้น
      แรงเพิ่มมาจากตัวเดียวกระดึ๊บหนึ่ง
      ไปเจอเกมส์ที่ไม่รองรับ Multi GPU เข้าไปก็แรงเท่าการ์ด 1 ใบ (ดีไม่ดีเจอ bug เข้าไป fps ลดลงด้วยซ้ำ)

เอิ๊ก ๆๆๆ

Comment

มาเนียน

Comment

ATI ตัวถูกที่จะเอามาครอสไฟแล้วคุ้ม(ถ้าจะเล่นเทคโนโลยี)ถึงจะไม่แนะนำ(ไปซื้อ4850 ดีกว่า) คือ HD4670 ครับ CF แล้วแรงดีครับ เผลอๆแรงกว่า 3850CF อีกครับ

Comment

พอดีของเดิมมี1ตัวแล้วเลยซื้อเพิ่มมานะครับไม่เน้นเล่นเกมเอาไว้ทำงานเล็กๆน้อยๆและดูหนังครับ

Comment

ยากครับ

Comment

เอา 3850 ทั้ง2ตัวไปขายแล้วซื้อ 4850 มาจะคุ้มกว่านะคับ ถ้าอยากเน้นความแรง

Comment

ตามน้ำ

Comment

Working...
                  X