คือ มีอยู่ว่า ผมเล่น com อยู่ดี แล้วมันก็ดับไปเองนะครับไม่รู้เป็นไร
แต่ มีอาการผิดสังเกด ดังนี้ครับ
1.มีเสียง ที่ Power Supply เหมือนเสียงเราเสียบปลักไม่แน่นนะครับ(เหมือนช็อตเบาๆ เป็นระยะๆ***งๆ)
2.เวลาที่เล่นอยู่ดีๆๆ นะครับ พอผมไปสัมผัสเครื่อง(บริเวณที่เป็นเหล็ก)นะครับ เครื่องจะดับครับไม่รู้เป็นไร
แต่ทั้งหมดนี้ ตอนนี้เครื่องยังสามารถใช้งานได้ เปิด ติดได้ครับ
แนะนำที่ ว่าเป็นอะไร ควรแก้อย่างไรครับ ทุกใจพอสมควรครับ
ถ้าไม่ได้ดูเว็บ overclockzone แล้วขาดตอน