Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดgta ivเสียวมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดgta ivเสียวมาก

คือว่าตอนนี้กับลัง โหลดครับ
    ผมไม่เคยโหลดบิทเลยเสียวๆ ช่วยผู้รู้มาดูที
    คือว่า เวลาผมจะพักคอม ให้กดพักตรงที่ดาวโหลด ก่อนแล้วค่อยปิดเครื่องคอมหลอครับ
    แล้วเวลาเปิดคอมมาจะโหลดต่อมันจะมีโอกาศไฟร์ไม่ครบป่าวครับเสียวมากๆ
    แล้วที่ผมโหลดนี้ถูกยังครับGTA IV 13.85 GB[IMG][/IMG]

แบ่งกันหน่อยสิครับ PM มาน่ะ

Comment

คลิกงานที่โหลด แล้ว กด หยุดไง

Comment

โหลดอยู่เหมื่อนกันครับ = =*

Comment

โนว่าเล็กๆไม่ต้องสมัครนี่ครับ
          Last edited by Beaver_XT; 2 Dec 2008, 02:18:32.

Comment

ม่ะต้องเสียว เบินร์cpuต่อเลยพร้อมโหลตบิต 50ชั่วโมง โหลตเสร็จ ocได้อีกไกล
            แล้วไลท์แผ่นมาขายผม ให้ร้อยนึง

Comment

ไม่ต้องบอกชื่อเวปกันก็ได้ครับ ลบชื่อกับlinkออกไปเถอะครับ เดี๊ยวITCมาเจอก็เส็จกันพอดี อดกันตอนนี้เขากำลังสร้างผลงานเอาหน้าอยู่ครับ เห็นประกาศ 90 วันอันตรายจากเกมส์ ลบเถอะป้องกันไว้ดีกว่าแก้นะครับ เสียดายเวปโหลดดีๆอีกเวปหนึ่ง
              Last edited by runnerkob; 1 Dec 2008, 21:10:21.

Comment

กำลังลองอยู่พรุ้งนี้ คง เสร็จ

Comment

ICT เขาจะไปทำอะไร bit นอกได้ครับนอกจากจะนั่งมองยอดโหลดเพิ่มขึ้นเรื่อย 555+ แต่ไม่ควรโพสลิ้งค์นะครับลบไปเถอะครับ อันนี้เห็นด้วย ส่วนโหลดถูกแล้วครับรอไว้ พอ 99% ก็มานั่งลุ้น อิอิ

Comment

แหมพิมพ์มาซะยืดยาว พอส่งข้อความ --> Database Error จี๊ดสุดๆ

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                      แหมพิมพ์มาซะยืดยาว พอส่งข้อความ --> Database Error จี๊ดสุดๆ
                      ผมก็โดนไปดอกนุง

Comment

ของแท้หรือป่าวคับ

Comment

ดูดมะขึ้น-..-

Comment

อีก 3 ปี เจอกันครับ...

เศร้า....
                            Last edited by XP_armor; 8 May 2009, 21:55:29.

Comment

555 เดี๊ยวนี้เขาโหลดกันเป็นปีเลย

ขอผมรอไทยครับ -*-
                              Last edited by gorilaze; 2 Dec 2008, 01:24:34.

Comment

Working...
                              X