Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Fractal Design Define C เอาเคสมาอวดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Fractal Design Define C เอาเคสมาอวดหน่อยครับ

เพิ่งตัดสินใจมาลองใช้ Fractal Design ครั้งแรก เลยตกลงปลงใจกับ Define C ดู

ท่านใดใช้ตัวนี้อยู่บ้าง เอามาอวดกันหน่อยครับ

มีใครใช้กับหม้อน้ำ 2 ตอนบ้าง ใส่การ์ดจอยาวๆได้แค่ไหนครับ

ของผมจะประกอบวันสองวันนี้แล้ว สเป็กบ้านๆเลย

จขก ได้ประกอบหรือยังครับ เอามาโชว์หน่อย

Comment

ได้มาจากร้านไหนครับ JIB ที่เซียร์มีแต่ตัวโชว์ มีรอยพอสมควร

กำลังหาอยู่เหมือนกัน

Comment

ผมได้มาจากในบอร์ดครับ เดี๋ยวลงรูปให้ชมนะครับ

Comment

Working...
        X