Announcement

Collapse
No announcement yet.

F8Sa Webcam ครับผมช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• F8Sa Webcam ครับผมช่วยหน่อย

คือว่าลาผมเปิดเครื่องมานะครับ Webcam มันจะไม่ถูกเปิดใช้งานต่อเมื่อจะมีโปรแกรมที่เรียกใช้กล่องเท่านั้นมันจึงจะทำงาน ผมเลยอยากถามว่า ทำยังไงให้มันเปิดใช้กล้องแต่แต่ยังไม่ Login เพราะ SmartLogon ของ Asus ใช้ไม่่ได้เลยกล้องมันไม่ยอมเปิดตอน ให้ใส่ PWD ช่วยหน่อยครับขอบคุณครับ

คุณลง Windows อะไรครับ
    กล้องมันจะทำงานใน Mode Smartlogonn ก็ต่อเมื่อเป็น Vista
    ถ้าคุณลง Vista ก็ต้องไป Set ให้ Smartlogon ทำงานก่อนครับ

Comment

Working...
    X