Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง bios z170 pro gaming ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง bios z170 pro gaming ครับ

ตอนแรกใช้ ver. 2003 สามารถ oc i7-6700k 4.6 Ghz+ ram 3200 MHz แล้วบู้ตติดปกติครับ
    แต่พออัพ 3016 4.2 GHz + ram 3200 ไม่ติดครับ จนต้องตั้ง EZ tune ระบบตั้งให้ 4530 + ram 3020 ครับ
    อยากทราบว่ามันบัคหรืออะไรหรอครับ จะได้ถอยก่อน

ลองย้อนกลับไปใช้เวอร์ชั่นเก่าดูนะ

Comment

ลอง flash แบบปกติแล้ว ไม่ได้ครับ โอ้ยเซง
      มันต้องใช้วิธีไหนหรอครับ มีวิธีมั้ย

Comment

ตามด้วยคนครับ

Comment

แฟลชกลับไม่ได้คับ ทำไงได้บ้าง

Comment

กำ -.-'

Comment

Working...
            X