Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮาร์ดดิส 16MB กับ 32MB นี้ต่างกันมากไหมครับ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮาร์ดดิส 16MB กับ 32MB นี้ต่างกันมากไหมครับ.

1. ฮาร์ดดิส 16MB กับ 32MB นี้ต่างกันมากไหมครับ. แนวความเร็ว ความแรงอ่ะครับ

2. ตอนนี้เล็ง 640 กิ๊ก ไว้ มี ตัวไหนแนะนำไหมครับ บอกราคาและร้านด้วยก็ดีครับ

3. คุณคิดว่าจะมี พระจันทร์หน้า บึ้ง บ้างไหมครับ

4. ปีนี้หนาว กว่าหรือน้อยกว่าปีที่แล้ว แล้วปีหน้าละ คิคิ

//ไปแล้ววววววววววววว ขอบคุณ

-ไม่ต่างครับ (คิดว่านะ)
    -ผมว่า wd ดีกว่านะ (เพราะใช้ 640 sg อยู่ ตอนเปิด/ปิดเหมือนมันเหนื่อยๆยังไงไม่รู้)

อิอิกำ

Comment

16M กับ32M แทบไม่ต่้างกันเลยครับ

WD 640 AAKS 640 GB,SATA II,16 MB,NCQ 2600

Comment

ต่างครับ
        ผลเทสต่างกัน

แต่แทบไม่รู้สึกเวลาใช้งานจริง

Comment

ไม่ต่างกันนะครับถ้าคุณไม่ได้โหลดบิทเยอะ ๆเเล้วย้ายข้ามพาทีชั่น

Comment

โอ้ว อืม ครับ มีอีกไหมครับ

ดัน

Comment

ไม่มี (ตังซื้อ)

Comment

-*-.

Comment

ราคาก้อดูได้ที่ www.tkcom99.com, www.jib.co.th, www.jedicool.com อันหลังไม่แน่ใจว่ามีป่าวนะ

Comment

ไม่ต่างนะ แต่จะเห็นผลตอนย้ายข้อมูลปริมาณมากๆๆ

640 หรอ ส่วนตัวใช้ Seagate อยู่อ่ะคับ
                    WD ก้อดีนะ

สรุปคือ แล้วแต่คนชอบคับ

Comment

พึ่งสอย 500GB Blueมาหมาดๆ

Comment

Originally posted by eakkphol View Post
                        ไม่ต่างนะ แต่จะเห็นผลตอนย้ายข้อมูลปริมาณมากๆๆ
                        Confirm ครับ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                          ไม่ต่างกันนะครับถ้าคุณไม่ได้โหลดบิทเยอะ ๆเเล้วย้ายข้ามพาทีชั่น
                          ตามท่านครับ

Comment

SEAGATE 500 GB .11 SEAGATE 500 GB,SATA II,32MB,NCQ 2150
                            และ
                            SEAGATE 500 ES2 SEAGATE 500 GB ,SATA II ,32MB,NCQ 3950

มันต่างกันไงหรือครับทำไมราคา มันต่างกันเป็นพันเลย

Comment

Working...
                            X