Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอปรับ 2d accelerator ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอปรับ 2d accelerator ได้ไหมครับ

ผมใช้ hd 3850 เล่น ragnarok แล้วกระตุกมากมายเลยครับ เซ็งมากๆ เลยลอง search หาข้อมูลดูปรากฏว่า มีคนเป็นเหมือนกันครับ การ์ดจอตัวนี้เล่น เกม 3d ใหม่ๆได้ลื่นดี แต่เจอ ragnarok กลับจอด เลยพยายามหาทางแก้ครับ โหลด driver ใหม่ก็ไม่หาย ลองหลายตัวมากครับ แล้วก็หาทางแก้ต่อไป เลยไปเจอของต่างประเทศ มีคนบอกว่า ไปถามเวป ati เลยว่าแก้ยังไง แล้วทางนั้นเค้าตอบกลับมาว่า คงจะต้องไปปรับตรง " 2d accelerator " นี่แหละครับ เลยอยากถามว่ามันมีให้ปรับหรอครับ หรือว่ามีโปรแกรมอะไรช่วยปรับมั้ยครับ

-*- Riva ก็ปรับได้ไม่ใช่เหรอ ?

Comment

แล้วถ้าเล่นเต็มจอกระตุกมั้ยคับ อยากรู้ ช่วยบอกทีคับ

Comment

Originally posted by Roman9441 View Post
        -*- Riva ก็ปรับได้ไม่ใช่เหรอ ?
        อ้าวหรอครับ ผมมีโปรแกรมแต่ไม่ได้ใช้นานล่ะ เดี๋ยวลองๆทำดูก่อนนะครับ

Originally posted by merlix View Post
        แล้วถ้าเล่นเต็มจอกระตุกมั้ยคับ อยากรู้ ช่วยบอกทีคับ
        หมายถึง ro หรอครับ ถ้าใช่ เปิด effect แล้วกระตุกมากเลยครับ

Comment

Working...
        X