Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมสาวก Left 4 dead คนไทยใน Garene มาห้องนี้กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ ผมยังเล่นไม่ได้เลย

Comment

• ผมได้ทำการลงตามที่บอกทุกขั้นตอน แล้วพอผมลงเวอรชั่นล่าสุดแล้ว พอเข้าเกมส์ อ้อผมใช้ เวอร์ชั้นจาก1.0.0.05เลยนะฮะ พอลงเป้นเวอร์ชั่นใหม่ แล้วพอเข้าเกมส์ มันบอกว่า ให้ทำการ start Stem in order to play this game ครับ ไม่ทราบว่าจะมีวิธีแก้ไขผัญหาอย่างไรบ้างครับ

Comment

• ด่านประภาคารคีแล้วเล่นไงอะครับ

ไปไหนไม่ได้ ติดประตูรั้ว

Comment

• เบื่อแล้วเล่นแต่ด่านเดิมๆ

มีใครโหลด map ใหม่ๆ มาเล่นบ้างครับ map ชื่ออะไรจะได้ไปโหลดมามั่ง

Comment

• 1

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            create แล้ว steam validation rejected ซึ่งก็คือ Create ไม่ได้
            เป็นเพราะ steam นี่แหละครับ แก้ยังไงดี
            i'm too

Comment

• ขึ้นมาอย่างนี้มันเป็นอะไรหรอครับ T^T

ใครก็ได้ช่วยบอกทีนะครับ
              (มือใหม่ครับ...ยังไม่ค่อยเป็นครับ ^^)

Comment

• คือว่าอยากเล่นแบบ online เจอคนอื่นบ้างนอกจากผี ทำยังไงบ้างรบกวนอธิบายการเข้าเล่นแบบ online ให้โหน่ยได้ม๊ะค้าบบ....อธิบายแบบว่าละเอียดอย่างแรง เพราะช่างเบาปัญญาทางด้านอุปกรณ์ทันสมัย ฮ่าๆๆๆ
                ขอบพระคุนมากคร้าบบบ..ที่กรุณาเอื้อเฟื้อเวลามาตอบ...^ ^

ตอนนี้เล่นแบบ non-steam แบบว่า Lan กันเองที่บ้าน******~

Comment

• แก้สระหายนี่ทำไงนะคับ เคยเห็นมีคนมาโฟส หามะเจออ่ะ

Comment

• เวลาเข้าเกมแล้วไม่มีเสียงอะคับบ

แต่ก่อนเข้ามีเสียงนะ

และก้อได้ยินแต่เสียงไมค์อะคับ

แก้ยังไงช่วยบอกทีคับ

ขอบคุณคับ

Comment

• ใครรู้ เทคนิค การยิง Witch ด้วย ลูกซอง ชุดแรก บ้าง ครับ บอก หน่อย

ผมเคยสร้างห้อง ดูแล้ว ผม มั่วเอา ได้ 2 วิธี อ่า แต่มัน ไม่ค่อนติด
                      1. ผมเข้าด้านหลัง ยิง ตอนมัน ก้มหัว 1ทีตาย แต่มัน ไม่ค่อยติด
                      2. ผมยิง 2 ที แต่มัน เสี่ยงมากอ่า โอกาศ Death เยอะมาก

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ ใครมีเทคนิค ดีๆ ก็แบ่งปัน กัน บ้างนะ งับ T^T

Comment

• ทำไมตัวอักษรผมไม่มีสระ ครับ แก้ตรงไหน เวลาพิมพ์ อ่านไม่ค่อยออกเลย

สังเกตไม่มีพวกสระ เลย
                        Attached Files

Comment

• ปัญหาที่แก้ไม่ได้ ลองของแท้สิคับ อิอิ โหลดผ่าน stream อัพเดต ซักพัก เล่นได้ชิวๆ แพทใหม่มาไม่ต้องหาตัวแก้ stream

ตอนนี้ของแท้มีขายที่ i27 MBK แล้วนะคับ

ถ้าลำบากไม่อยากออกไปซื้อ ก็สั่ง online กับผมได้นะคับ

ขอบคุณคับที่ช่วยอุดหนุนสินค้ามีลิขสิทธิ์
                          Last edited by ztarwarz; 11 May 2009, 00:27:04.

Comment

• อยากรู้วิธีทำให้คำสั่ง ใน พวก audio vedio พวกนี้ เนภาษาไทยหรอครับ

ใครรู้รบกวนหน่อยนะครับ

แก้ไม่ได้ โหลดไหม่ลงไหม่ครับ

ไม่ต้องไปเสียตังหรอก

Comment

• อัพเดตข้อมูลหน้าแรกกับ Patch [L4D] Standalone 1.19a ล่าสุดครับ เข้าไปอ่านและโหลดได้จากหน้าแรกนะครับ

Comment

• อยากทราบว่ามีวิธีแก้ไม่ให้มัน reconnect 10 ครั้งเวลาเข้า sv ไม่ได้มั้ยครับ แบบให้มันน้อยลงอะไรอย่างนี้ มันรอนานอะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X