overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22

Thread: >>KB NB MP3 TDK Fila Nike Linksys LG Reebok Converse ปิด 10 สามทุ่มครึ่งเป๊ะๆๆ

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation >>KB NB MP3 TDK Fila Nike Linksys LG Reebok Converse ปิด 10 สามทุ่มครึ่งเป๊ะๆๆ

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 10-1- 2560 เวลา 21.30.00 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.3BB Router NT3BB-4PWN-134
    ใช้งานได้ปกติ สภาพเครื่องยังแจ่มๆ อยู่ครับ
    มีประกันหรือเปล่าไม่ทราบ แต่ผมประกัน 3 วัน
    มีตัวเครื่องอย่างเดียวนะครับ ไม่มี adaptor นะครับ

เปิด 149 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2.Keyboard Notebook Part : MP-10K73T0-442
    เป็นอะหลั่ยนะครับ เหมาะกับช่าง หรือร้านซ่อม
    ใช้กับ Notebook DELL นะครับ รุ่นไหนลอง search ดูนะครับ
    มี 2 ตัวนะครับ (น่าจะเป็นของใหม่) เป็น TH / EN
    ได้มาอยู่ในแพ๊คเหมือนในรูปนะครับ แต่อีกตัวแกะออกมาถ่ายรูปครับ
    แต่ test ไม่ได้นะครับ เลยขอตีเป็นเสียไปครับ วัดดวงกันไปครับ
    เปิดแยก 2 ตัวนะครับ 2.1 ตัวแกะแล้ว 2.2 ตัวยังไม่แกะ

เปิด 199 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3. LPA1622K Panasonic Assembly
    รายการนี้ได้มาพร้อมกับรายการก่อนนี้แหละครับ
    เป็นอะหลั่ยเครื่อง Laser Print เหมาะกับช่างหรือร้านซ่อมนะครับ
    ไม่แน่ใจว่าของเก่า หรือใหม่เก่าเก็บ แต่ดูจากสภาพน่าจะใหม่นะครับ
    ใช้กับรุ่นไหนก็ลอง search ดูครับ
    มี 2 ตัวเช่นกัน ตีเสีย test ให้ไม่ได้

เปิดแยก 2 ตัวนะครับ 3.1ไม่มีสติ๊กเกอร์เหลือง 3.2 มีสติ๊กเกอร์เหลือง
    เปิด 99 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

4.MP3 Cube XV-450 2GB (ตัวเครื่องอย่างเดียว)

ตัวนี้ body เป็นอลูมิเนียมนะครับ
    ฟังก์ชั่นก็มีให้ใช้งานเยอะพอสมควร
    ไม่ว่าจะเป็น ดูหนัง ฟังเพลง ดูรูป อ่านหนังสือ วิทยุ บันทึกเสียง
    แถมมีเกมส์ให้เล่นอีกด้วย
    แล้วก็สามารถอัพ firmware ได้ด้วยนะครับ แจ่มจริงๆ
    หา download ได้เลยครับ ยังมีให้โหลดอยู่ หาง่าย
    ที่สำคัญมีลำโพงที่ตัวเครื่องด้วย
    ใช้ฟังโดยไม่ต้องเสียบหูฟังก็ได้ แต่ไม่ดังมาก
    ความจุ 2 Gb. และสามารถใส่ SD Card เพิ่มได้ด้วย
    ***แต่แบตเสื่อมนะครับ เปิดติดแป๊บดียวก็ดับ***
    ผมเอา power bank ต่อฟังก็เปิดได้ยาวๆ เลย
    เรื่องเสียงผมให้ออกแนวใสๆ เบสไม่เน้น
    รับประกัน 3 วันว่าใช้ได้
    ไม่ประกันแบตเตอรี่นะครับ
    เปิด 139 บาท
    ส่งลงทะเบียน 40 บาท

5.Linksys RT31P2-NA
    รายการนี้สภาพผ่านสงครามมา มีแค่ตัวเครื่องอย่างเดียว
    ริ้วรอยเยอะหน่อย ไฟ Power ไม่ติดนะครับ
    แต่เปิดติดปกติ เข้าหน้า config ได้
    ส่วนการใช้งานอื่นๆ เทสให้ไม่ได้ ไม่มีเน๊ตให้เทส
    ทำได้แค่เข้าหน้า config แค่นั้น
    รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด เข้า config ได้
    เปิด 99 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

6.TDK ลำโพงกระเป๋าใส่แผ่น CD & DVD
    เป็นลำโพงพกพา ใส่ถ่าน AA 3 ก้อน
    รายการนี้ได้มาจากท่านแชมป์นานแล้ว
    ใช้ไป 2-3 ครั้ง จากนั้นก็นอนยาว
    ยังใช้งานได้ปกติ สภาพได้มายังไงก็อยู่ยังงั้นเลย
    เก็บไว้ไม่ได้ใช้ เพราะมีตัวใหม่แล้ว ประกัน 3 วัน
    เปิด 199 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

7.LG Portable stereo speaker
    ลำโพงพกพาขนาดจิ๋วแต่แจ๋ว
    รูปลักษณ์สวยหรู คล้ายโทรศัพท์แบบพับ
    พกง่าย มีแบตฯ ในตัว เสียงใช้ได้
    ชาร์จไฟครั้งนึงอยู่ได้นานมาก แบตฯยังอึดดี
    รูแจ๊คหลวมนิดหน่อย ต้องขยับหา แต่ใช้ได้ปกติ
    เสียงออกทั้ง 2 ข้าง ลำโพงไม่แตก เสียงออกแนวใสๆ
    รองรับแจ๊คขนาด 2.5 (สามารถซื้อตัวแปลง 3.5 มาใส่ได้)
    มีตัวเครื่องอย่างเดียวนะครับ ที่ชาร์จใช้ร่วมกับโทรฯ LG เลย
    ประกัน 3 วัน เปิด 149 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

8.Reebok smooth fit Size 41 or 26.5 cm.
    รองเท้าสีดำหนังปนผ้า
    พื้นยังนิ่มดีอยู่ครับ สภาพพอใช้
    ใครชอบแนวนี้จัดไปครับ

เปิด 129 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

9.PUMA First Round Size 39 or 25 cm.
    หุ้มข้อสีขาวล้วนๆ มีเลอะนิดหน่อย ลองเอาไปซักดูครับ
    สภาพอย่างอื่นถือว่าสมบูรณ์มากๆ
    ท่านใดชอบแนวๆ นี้ บอกเลยอย่าพลาด

เปิด 199 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

10.Converse slip-on Size 39.5 or 25 cm.
    เป็นแบบไม่มีเชือกนะครับ ใส่ง่ายๆ เลย
    เท้า 25-26 cm. ใส่ได้ครับ Converse มันจะ over นิดหน่อย
    สีเหลืองยังไม่ซักนะครับ สภาพออกเซอร์นิดๆ ครับ

เปิด 299 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

11. Nike Mavrk Mid2 Size 41 or 26 cm.
    หุ้มข้อต่ำหนังกลับ
    สภาพสีไม่สดแล้ว แต่ก็เซอร์ดี
    พื้นแทบไม่สึก ใส่ได้อีกนานเลย

เปิด 199 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

12. Converse High Tops CT AS Specialty Foxing OX Yellow Sole Canvas Shoes
    Korea Edition Navy Size 37.5 or 24 cm.
    ตัวนี้สีแจ่มๆ เลยครับ ออกจากโรงงานเลย
    ชื่อรุ่นเป็น korea แต่ made in china นะครับ
    สถาพนี่สวยๆ เลย ติดเป็น size เล็ก ถ้าใหญ่ผมเก็บเข้ากรุแน่ๆ
    เนื้อคู่ใคร ใครใส่ได้ อย่าให้เสีย จัดไปครับ

เปิด 249 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

13.New Balance 205 Size 39 or 25 cm.
    ใครมองรองเท้าใส่ออกกำลังกาย
    เน้นนุ่มเบาสบาย ต้องคู่นี้เลยครับ
    สภาพถือว่าพอใช้นะครับ แต่ใส่ได้อีกนาน
    ใครไม่ซีเรียสจัดได้เลยครับ ราคาเบาๆ เหมือนรองเท้าครับ ^_^

เปิด 149 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

14.Nike Pegasus 29 Size 40 or 25 cm.
    อีกคู่ที่สีไม่สวยแล้ว (ของใหม่ก็ไม่สวยนะสีนี้
    แต่ยังใช้ได้ดีอยู่ครับ เอาไว้ใส่ออกกำลังกายดีเลย
    ลองเอาไปซักดูครับ ปล่อยถูกๆ กันไป
    ของดี ราคาถูกๆ เลยคู่นี้

เปิด 119 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

15.Fila 729 Size 39.5 or 25 cm.
    ผ้าใบหนังสีขาวสภาพยังดี
    เพียงแต่สีต้องทำความสะอาดหน่อยก็แจ่มแล้ว
    เก๋ๆ ด้วยแถบ 2 ชั้น (ไม่ต้องผูกเชือก)
    แถบชั้นบนเป็นตีนตุ๊กแก ชั้นล่างเป็นแบบกระดุมแป๊ก (ใช้ได้ดีทั้งคู่)

เปิด 219 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

16. Kantukan Tetratex Size 40 or 25 cm.
    รองเท้าแนว outdoor สภาพสวยๆ เต็มๆ เลย
    ถ้าไม่นับเรื่องสีนะ ถือว่าสภาพดีมาก
    ใครชอบแนวนี้ หรืออยากหาไว้ออกทริปล่ะก็จัดเลยครับ

17. Reebok FABULISTA MID Size 40.5 or 25.5 cm.
    หุ้มข้อหนังสีขาว
    สภาพยังดีครับ แค่มีสีเลอะจางๆหน่อย
    ท่านใดได้ไป ถ้าทำความสะอาดแล้วรับรองแจ่มแน่ๆ
    สาเหตุที่เลอะคือ เจ้าของเดิมเอาเชือกไปทาสีสะท้อนแสง
    แล้วเอามาร้อยรองเท้า สีจากเชือกมันตกใส่ครับ
    ผมไม่รู้ต้องเอาอะไรเช็ดเลยไม่ได้ทำอะไรครับ
    แต่สภาพอย่างอื่นยังดีครับ พิจารณาตามรูปเลยครับ

OverclockZone Member

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

Quote Originally Posted by oou13 View Post

moodos's Avatar
    NongkhaeSaraburi

Quote Originally Posted by moodos View Post

OverclockZone Member candyboy's Avatar

14.Nike Pegasus 29 Size 40 or 25 cm.

130 บาท /

Quote Originally Posted by candyboy View Post

130 บาท /
    ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

update

14.Nike Pegasus 29>>> 130 k.candyboy

Quote Originally Posted by oou13 View Post

OverclockZone Member Champppkub's Avatar

Quote Originally Posted by Champppkub View Post

OverclockZone Member IT_Star's Avatar

Quote Originally Posted by IT_Star View Post

OverclockZone Member eicutesung's Avatar
    Northeastern of Thailand

รองเท้าสวยดีครับ แต่ใส่ไม่ได้สักคู่ 55555

Quote Originally Posted by eicutesung View Post
    รองเท้าสวยดีครับ แต่ใส่ไม่ได้สักคู่ 55555
    ใส่ไซส์ไหนครับ เผื่อรอบหน้าจัดให้ครับ

update

14.Nike Pegasus 29>>> 130 k.candyboy

เงียบเหงา

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks