Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Tt TMG ND1 - ND2 เล่าสู่กันฟังหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Tt TMG ND1 - ND2 เล่าสู่กันฟังหน่อย

ใครใช้ Tt TMG ND1 - ND2 หรือซื้อมาแล้ว
    เล่นหน่อยครับดี ไม่ดีอย่างไร
    ใครมีรีวิวยิ่งดี
    ดูใน Google ไม่ค่อยมีภาษาอังกริดนะ
    มีแต่ภาษาเยอรมัน - ฝรั่งเศษ พวกนั้นอ่านไม่ออก
    ขอบคุณครับ

ปล.มันเลียนแบบ NV 5 Sliencer + Accelero ชัดๆ
    แต่ว่าเลียนแบบได้ดีกว่า เย็นกว่า และเงียบกว่า
    แต่ความสวยมันแล้วแต่คนชอบ -*-

อัพหน่อยคับ วันนี้ไปแล้วจะซื้อมาใส่กะพี่ปาร์ด 7900gs ซะหน่อย แต่น้องบ๊วยกับน้าตั้มบอกว่าให้เอาการ์ดมาลองดีกว่าเพื่อใส่ไม่ได้อ่ะ ใครใส่ได้แล้วบอกหน่อยคับจะได้ซื้อมาใส่บ้าง มันใหญ่ดีอ่ะ ชอบใหญ่ ขาวๆ เนียนๆอ่ะ

Comment

ผมว่ามันไม่สวยเท่า NV 5 นะครับ
      แต่ท่าทางมันจะเย็นกว่า
      เพราะเนื้อที่ระบายเยอะว่า

ปล. พัดลมมันดูแปลกๆชอบกล -*-

Comment

ไม่มีคนใช้เลยอ่ะ

Comment

ไปดูที่ www.pc-cm.com เลย มีให้ดูทั้ง2รุ่น

Comment

ขอบคุณคับ สงสัยพี่ปาร์คใส่ไม่ได้แน่ๆ

Comment

ขอบคุณนะครับ
              เพิ่งออกมาสดสดร้อนๆ อิอิ ต้องดู

Comment

ผมว่าไอ้ตะกูลTMGเนี่ยมันเลียนแบบของACเขามาทุกๆตัวเลยอะ ตั้งแต่CPUไปยันVGA ทำไมมันหน้าด้านอย่างนี้ หรือว่ามันจ้างคนออกแบบคนเดียวกัน

Comment

ผมว่ารายละเอียด และเทคโนโลยีต่างกันนะครับ

Comment

มีคนออกมาบ่นแล้ว อิๆไม่อยากพูดเหมือนกัน

Comment

เลียนแบบจริงครับ
                      ผมอยากด่า
                      แต่มันลอกแบบได้เย็นกว่า เงียบกว่า
                      อันนี้อยากชม

มีทั้งดีทั้งเสีย

Comment

^^

Comment

เจอฝรั่งคุยกันแล้วครับ
                          เขาว่าเขาลองทั้ง NV 5 ทั่ง ND1
                          เขาบอก ND1 เย็นกว่าหลายองศาครับ

Comment

และแล้วพี่ปาร์คผมก็ได้คู่กับน้องแมว 700 คับ

Comment

Hr-03 มาตีชนะหมดทุกตัว เหอๆ
                              แต่ใหญ่เกินครับ
                              ใส่ไปไม่เวอก์หรอ เคสผมไม่มีที่

Comment

Working...
                              X