Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับประกันของ Saveway

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับประกันของ Saveway

ขอความเห็นเกี่ยวกับการรับประกันของ Saveway หน่อยครับ กำลังสนใจ Product ของเขาอยู่ (GeIL)

แล้วแต่ดวงครับ ถ้าตอนเอาไปเคลมตอนมีของก็ได้เลย(ถ้าเฮียอยู่ด้วยนะ).....แต่ถ้าดันเล่นตัวท็อปไม่มีของสำรองก็ต้องรอ ส่วนจะมีของให้ใช้แทนรึป่าวนี่ก็ไม่แน่ใจครับ

Comment

ผมว่าก็โอเคนะครับ

Comment

แล้วแต่อารมณ์เอียแก คุยดีๆ เลียกะโปกหน่อย เครมได้แน่

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน1 View Post
          แล้วแต่อารมณ์เอียแก คุยดีๆ เลียกะโปกหน่อย เครมได้แน่
          ดูเค้าพูดเข้า

Comment

555 เห็นด้วยครับ ผมก็แฟนคลับเก่า S/U/M/A/ & Gainward ระวังหลงคารมแก ซะล่ะ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
              ดูเค้าพูดความจริงเข้า
              อิอิ

Comment

วันนี้เพิ่งไป อุดหนุน ซิลิโคนงิน มาอีกตลับนึง ... ผ่านหน้าร้านทีไร ต้องแวะหาซื้ออะไรซักอย่างจริงๆ

Comment

ขอบคุณครับ สำหรับทุกความเห็น

Comment

ได้แต่ขำอย่างเดียว เหอ...เหอ

Comment

Working...
                    X