Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need For Speed Undercover ลงแล้วเล่นไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Need For Speed Undercover ลงแล้วเล่นไม่ได้

ด้วยความที่เปนแฟน NFS มานาน พอภาคนี้ออก ก้อไปหาโหลดตัว RELOADED มาเล่นทันที

สเปคผมตามลายเซนต์ครับ แต่เปลี่ยนเปน HD4850 แทน 8800GTS หลังจากลงแล้ว ก้อเข้าเล่นได้ตามปกติ กราฟฟิคพอใช้ได้ เล่นก้อดี ไม่มีกระตุก แต่ผมก้อดีใจได้เพียง 2 วัน หลังจากนั้น...

พอเริ่มเข้าเล่นเกมส์เปนวันที่ 3 ปัญหาก้อเกิดครับ หลังจากผมเข้าเล่นเกมส์ได้ไม่ถึง 15 นาที กลับมีเสียงอย่างอื่นที่ไม่ใช่เสียงรถดังมาแทรก ผมหันซ้าย-ขวา อ๋อ โทรสับผมนั่นเองฟังแล้วได้ใจความว่า

"พี่ทำอะไรอยู่ไหน ทำไมไม่ออนไอดีมาเก็บเวว CABAL"

งานเข้าแล้วคับ!!! ผมต้องไปเล่น CABAL เป็นเพื่อนแฟนผมทันทีที่ว่าง และหลังจากนั้น เวลาผมเลิกงาน, หลังกินข้าว, ก่อนเข้านอน ซึ่งผมตั้งใจจะไปแข่งรถกับเกมส์ที่ผมคลั่งไคล้ ซึ่งพอตั้งใจจะไปเล่นได้ไม่ถึง 15 นาที ก้อจะมีสายเข้ามาให้ออน CABAL ในบัดดล

เพื่อนๆ คับ ผมจะทำยังไงดี...

เลิกครับ รบกวนเวลาเล่นเกมอย่างงี้ต้องเลิก!!!

ปล. เค้าย้อเย่นนะ (เพราะแบบนี้ไง ผมถึงไม่มีแฟน อิๆ)

Comment

อิ อิ ชะงั้น
      ดีที่ยังเล่น cabal ได้
      ผมทั้ง cabal,need หรือเนตแทบไม่ได้เลย (ก็เค้าจะเล่น m )
      ต้องมาแอบเล่นที่ทำงาน

Comment

Format ครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
          เลิกครับ รบกวนเวลาเล่นเกมอย่างงี้ต้องเลิก!!!

ปล. เค้าย้อเย่นนะ (เพราะแบบนี้ไง ผมถึงไม่มีแฟน อิๆ)
          ถูกคับ อย่างงี้ต้องเลิก!!!..."เลิกเล่นNEEDฯ"

Comment

ผมว่าอย่างนี้ต้องฟอร์แมทตัวเก่าทิ้ง

แล้ว install แฟนใหม่ 55+

Comment

Working...
            X