Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย ชุดจอย กีต้าร์ กลอง ไมค์ Bandhero GuitarHero Rock Band Xbox360 ต่อคอมPCได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย ชุดจอย กีต้าร์ กลอง ไมค์ Bandhero GuitarHero Rock Band Xbox360 ต่อคอมPCได้

ขาย จอยกีต้าร์ เบส กลอง ไมค์ Bandhero Guitarhero Rockband PS3 Xbox360 ต่อคอมPCได้ สภาพดีทุกตัว ทุกตัวลองก่อนนำมาโพสขายแล้ว ถ้ามีปัญหาตรงไหนจะแจ้งไว้ในโพสครับ

เนื่องจากผมมีงานประจำด้วย ลูกค้าท่านใดสนใจชิ้นไหน ทักไลน์มาสอบถามได้ครับ เพราะบางช่วงผมมีของแต่ไม่มีเวลามาลงที่กระทู้ครับ

สินค้าที่ซื้อจากผม มีประกันให้ 1เดือนครับ

ผมเปิดเพจรับซ่อมจอยกีต้าร์ จอยกลอง นะครับ ฝากกดไลค์ กดติดตามกันด้วยนะครับ

ลูกค้าต้องการจอยกีต้าร์หรือจอยกลองสามารถทักไว้ในข้อความเพจและถ้ามีของเข้ามาผมจะแจ้งไปครับ

>>> รับซ่อมจอยกีต้าร์ จอยกลอง Guitarhero Rockband <<<กดที่นี่ครับ

สนใจโทร 0868126740 นัทครับ
    นัดรับของได้ แถวบางบอน เซ็นทรัลพระราม2 เซ็นทรัลมหาชัย บิ๊กซีเพชรเกษม อนุเสาวรีย์ชัย(บางวัน) ที่อื่นสอบถามได้ครับ
    อยู่ไกลต้องจัดส่ง สามารถขอรูปเพิ่ม เพื่อความมั่นใจได้ครับ

ข้างล่างนี้ขายแล้วครับ

-.จอยกลอง Guitar Hero PS3 มีกล่อง มีตัวรับสัญญาณพร้อม สภาพดี ใช้งานได้ปกติ มีไม้กลอง สามารถเล่นกับคอมได้ ผมเล่นกับเกม Guitar hero world tour ในคอมได้ครับ ตำหนิสายกระเดื่องและสายฉาบเปื่อย(ไม่มีผลต่อการใช้งาน) กล่องนอกมีรอย <<<ขายแล้วครับ

-.ไมค์ Rockband ใช่ได้ทั้ง PS3 Xbox360 และคอม ไม่เคยใช้งาน อยู่ในกล่อง ซิลพลาสติกยังไม่ได้แกะ กล่องมีรอยบ้าง พลาสติกซิลออกเหลือง <<<ขายแล้วครับ

-.ไมค์ Guitar hero ใช้ได้กับ Xbox360 PS3 และคอม มีรอยเล็กน้อย <<<ขายแล้วครับ

-.จอยกีต้าร์ Guitar Hero PS3 เล่นกับคอมได้ มีกล่อง คู่มือ สติ๊กเกอร์ สายสะพาย มีตัวรับสัญญาณพร้อม เล่นได้ปกติทุกอย่าง สภาพใหม่มากๆ กล่องนอกมีรอยไม่ค่อยสวย เล่นกับเกมกีต้าร์ได้หมด Guitar hero / Band hero / Rockband / Clonehero <<<ขายแล้วครับ

-.Xbox360 SCART Adapter + สาย Xbox360 Slim E AV Cable <<<ขายแล้วครับ

-.จอยกีต้าร์ Guitar hero Xbox360 สภาพดี มีรอยบ้างเล็กน้อย ใช้งานได้ดีทุกปุ่ม เล่นกับเกมกีต้าร์ได้หมด Guitar hero / Band hero / Rockband / Clonehero <<<ขายแล้วครับ

-.จอยกีต้าร์ Rockband Xbox360 แบบสาย USB สภาพใหม่มากๆ เล่นกับคอมได้ ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง หัวสกรีน Fender สวยๆ
    มีคู่มือ และ สายสะพาย เล่นกับเกมกีต้าร์ได้หมด Guitar hero / Band hero / Rockband / Clonehero
    <<<ขายแล้วครับ

-.จอยกีต้าร์ Rockband Xbox360 แบบสาย USB สภาพใหม่มากๆ เล่นกับคอมได้ ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง หัวสกรีน Fender สวยๆ
    มีคู่มือ และ สายสะพาย เล่นกับเกมกีต้าร์ได้หมด Guitar hero / Band hero / Rockband / Clonehero

-.จอยกลอง Rockband PS3 มีกล่อง ไม้กลอง พร้อมเล่น แบบเสียบสายusb ตำหนิสายกระเดื่องเปื่อย(ไม่มีผลต่อการใช้งาน) สามารถเล่นกับคอมได้ ผมลองกับเกม Guitar hero world tour ในคอมได้ครับ <<<ขายแล้วครับ
    ​​ ​​ ​​ ​​

-.จอยเกม DJ Hero Xbox360 สภาพสวยๆ ใช้งานได้ปกติ <<<ขายแล้วครับ
    ​​ ​​ ​​

-.จอยกีต้าร์ Guitar hero Xbox360 แบบไร้สาย สภาพดี ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง มีรอยเล็กน้อย เล่นกับคอมได้ เล่นกับเกมกีต้าร์ได้หมด Guitar hero / Band hero / Rockband / Clonehero <<<ขายแล้วครับ
    ​​ ​​ ​​

-.จอยกลอง Rockband Guitar hero Ps3 เล่นกับคอมได้ แบบสาย USB มีตัวกลอง กระเดื่อง ไม้กลอง สามารถเล่นได้กับเกม Rockband / Guitarhero สภาพดี ลองก่อนลงขายแล้วครับ เล่นได้ดีปกติทุกปุ่ม ตำหนิ สายUSB เปื่อย ตามรูป แต่ไม่มีผลกับการใช้งานครับ <<<ขายแล้วครับ

-.จอยกีต้าร์ Guitar hero PS3 พร้อมตัวรับสัญญาณ เล่นกับคอมได้ หัวสกรีน Fender ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง เล่นกับเกมกีต้าร์ได้หมด Guitar hero / Band hero / Rockband / Clonehero<<<ขายแล้วครับ

-.จอยกีต้าร์ Guitar hero PS3 แบบไร้สาย มีตัวรับสัญญาณพร้อมเล่น เล่นกับคอมได้ สภาพดี ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง มีสายสะพาย
    รุ่นนี้หายากกว่าจอยกีต้าร์แบบอื่นๆครับ สามารถถอดแยกชิ้นส่วนได้ เล่นกับเกมกีต้าร์ได้หมด Guitar hero / Band hero / Rockband / Clonehero

-.จอยกีต้าร์ Guitar hero Xbox360 แบบไร้สาย สภาพดี ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง เล่นกับคอมได้ ด้านหน้าติดสติ้กเกอร์เคฟล่าสวยๆ เล่นกับเกมกีต้าร์ได้หมด Guitar hero / Band hero / Rockband / Clonehero<<<ขายแล้วครับ

-.จอยกีต้าร์ Rockband Xbox360 แบบสาย USB เล่นกับคอมได้ ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง หัวสกรีน Fender สวยๆ

-.จอยกลอง Guitar Hero PS3 มีตัวรับสัญญาณพร้อม สภาพดี ใช้งานได้ปกติ มีไม้กลอง สามารถเล่นกับคอมได้ ผมเล่นกับเกม Guitar hero world tour ในคอมได้ครับ <<< ขายแล้วครับ ขับไปส่งถึงมือลูกค้าเรียบร้อย

-.จอยกีต้าร์ Guitar Hero Live PS3 สภาพใหม่มากๆ แถมแผ่นเกม GHLive และสายสะพาย ตัวนี้สภาพใหม่มากๆได้ไปคุ้มสุดๆ<<<ขายแล้วครับจัดส่งเรียบร้อยครับ

-.จอยกีต้าร์ Guitar Hero PS3 เล่นกับคอมได้ มีตัวรับสัญญาณพร้อม ตำหนิ มีรอยตามรูป รางถ่านมีสนิม คันโยกใช้ไม่ได้ แต่ปุ่มอื่นใช้ได้ปกติ เล่นกับเกมกีต้าร์ได้หมด Guitar hero / Band hero / Rockband <<<ขายแล้วครับจัดส่งเรียบร้อยครับ

-.จอยกีต้าร์ Guitar Hero PS3 เล่นกับคอมได้ มีตัวรับสัญญาณพร้อม เล่นได้ปกติทุกอย่าง ตำหนิ มีรอยตามรูป เล่นกับเกมกีต้าร์ได้หมด Guitar hero / Band hero / Rockband <<<ขายแล้วครับจัดส่งเรียบร้อยครับ

-.จอยกีต้าร์ Guitar hero Xbox360 เล่นกับคอมได้ ลองแล้ว เล่นได้ปกติ มีรอยบ้างตามตัว เล่นกับเกมกีต้าร์ได้หมด Guitar hero / Band hero / Rockband ตำหนิรางถ่านมีสนิม แต่เล่นได้ดีไม่มีปัญหา <<<ขายแล้วครับ จัดส่งKerryเรียบร้อย

-.จอยกีต้าร์ Guitar hero Xbox360 เล่นกับคอมได้ ลองแล้วใช้งานได้ปกติ ตัวนี้สภาพสวย มีรอยเล็กๆน้อยๆ เล่นกับเกมกีต้าร์ Guitar hero / Band hero / Rockband ได้หมดทุกเกม<<<ขายแล้วครับ จัดส่งKerryเรียบร้อย

-ไมค์ Guitar hero ใช้ได้กับ Xbox360 PS3 และคอม สภาพใหม่ๆ ไม่ค่อยได้ใช้งาน <<<ขายแล้วครับ จัดส่งKerryเรียบร้อย

-.จอยกลอง Rockband xbox360 มีกล่อง ไม้กลอง พร้อมเล่น แบบเสียบสายusb สามารถเล่นกับคอมได้ ผมเล่นกับเกม Guitar hero world tour ในคอมได้ครับ<<<ขายแล้วครับ จัดส่งKerryเรียบร้อย

-.จอยกีต้าร์ Guitar hero Xbox360 เล่นกับคอมได้ ลองแล้วใช้งานได้ปกติ มีรอยบ้างตามตัว ตำหนิคันโยกมีสนิม เล่นกับเกมกีต้าร์ Guitar hero / Band hero / Rockband ได้หมดทุกเกม <<<ขายแล้วครับ จัดส่งKerryเรียบร้อย

-.จอยกลอง Guitar hero Xbox360 พร้อมกล่องและแผ่นเกม สภาพดี ใช้งานได้ปกติ เล่นกับเกม Guitar hero / Band hero / Rockband ได้หมด ตำหนิสายเปื่อย แต่ใช้ได้ปกติดี <<<ขายแล้วครับ ลูกค้ามารับถึงที่บ้าน

-.จอยกลอง Guitar hero Xbox360 เล่นได้ปกติหมด <<<ขายแล้วครับ

-.จอยเบส Rockband Xbox360 สภาพเก่าเก็บ เล่นไม่กี่ครั้ง อุปกรณ์ครบกล่อง <<<ขายแล้วครับ

-.จอยกลอง guitar hero Xbox360 สภาพดี ชุดนี้สามารถเล่นกับเกมส์ Guitarhero Bandhero Rockband ได้หมด สายไม่เปื่อย มีกล่อง คู่มือ ไม้กลอง <<<ขายแล้วครับ

-.จอยกีต้าร์ Guitar hero Xbox360 สภาพดี มีรอยบ้าง มีสายสะพาย <<<ขายแล้วครับ

-.จอยกลอง Rockband Xbox360 เล่นได้ปกติ สภาพดีๆ ชุดนี้มีรูต่อฉาบเพิ่มได้(ต้องซื้อเพิ่ม) พร้อมไม้กลองสกรีนลายRockband <<<ขายแล้วครับ ขับไปถึงมือลูกค้า

-.จอยกีต้าร์ Rockband Fender Stratocaster Xbox360 เล่นเกมส์ Guitarhero Bandhero Rockband ได้หมด สภาพดี พร้อมสายสะพาย มีรอยเล็กน้อย <<<ขายแล้วครับ

-.จอยกีต้าร์ Guitar hero Xbox360 สภาพดี มีรอยบ้างจากการแกะสติ้กเกอร์ มีสายสะพาย <<<ขายแล้วครับ ลูกค้าขับรถมารับที่บ้านเลย

-.ชุดจอยกลอง กีต้าร์ ไมค์ Bandhero กีต้าร์ฮีโร่ Xbox360 สามารถเล่นกับเกมส์ Guitarhero Bandhero Rockband ได้หมด ทั้งชุดสภาพใหม่ๆ ชุดนี้เปลี่ยนสายเป็นสายถักแล้วนะครับ หมดปัญหาเรื่องสายเปื่อย หายากแล้วนะครับชุดนี้ <<<ขายแล้วครับ ลูกค้าขับรถมารับถึงบ้านเลยครับ

-.จอยกีต้าร์ Rockband Fender Stratocaster Xbox360 เล่นเกมส์ Guitarhero Bandhero Rockband ได้หมด สภาพดี พร้อมสายสะพาย มีรอยเล็กน้อย <<<ส่งถึงมือ เรียบร้อยครับ

-.จอยเบส RockBand 3 Fender Precision Bass Xbox360 สภาพใหม่ ตัวนี้หายากครับ มีตำหนิแค่ตัวกล่องมีรอยขาดบ้าง เก็บอยู่ในกล่อง มีกล่อง คู่มือ สายสะพายFender <<<จัดส่งเรียบร้อยครับ

-.ไมค์ Rock Band สภาพสวยๆ ไม่ค่อยได้ใช้ แบบสายUSB สามารถต่อได้ทั้ง PS3 Xbox360 PC <<<จัดส่งKerryเรียบร้อยครับ EKKA000120816

ประวัติการขายครับ กดดูตามลิ้งด้านล่างเลยครับ

ขาย Notebook Acer Core i7-6500U Ram 4 GB Hdd 1 TB สีดำ

ขาย I phone 6 Plus 64 GB เครื่องศูนย์ไทย กล่อง คู่มือ ที่ชาร์ท พร้อมใช้งาน

ขาย หูฟัง Bose freestyle earbuds in-ear

ขาย จอยกีต้าร์ เบส กลอง ไมค์ Guitar Hero Rock Band PS3 Xbox360 ต่อคอมPCได้

ขาย จอยกีต้าร์ Guitar Hero จอยเบส RockBand Xbox360

ขาย โช๊คเดิม Juke สภาพใหม่ๆ หน้า-หลัง ราคาไม่แพง

ขาย DVD Blu-Ray SAMSUNG BD-F5100 สภาพใหม่ๆ กล่อง อุปกรณ์ครบ

ขาย RAM Notebook DDR3 4GB Bus1600 ประกันLT ราคาถูกๆครับ

ขาย Gopro Hero4 Black +จอLCDทัชสกรีน +รีโมท Removu R1 +Gimbal FY 3 Axis มีประกัน

ขาย CDJ-800MK2 สภาพสวยๆ พร้อมใช้งาน ราคาไม่แพง

ขาย โล๊ะๆของไม่ได้ใช้ ปั้ม ฝาโม ถัง ฟิตติ้ง บล๊อค ซิ้งค์ สายถัก

ขาย จอยกีต้าร์ Guitar hero Rockband Ps2 Ps3

ขาย ULTRABOOK ASUS ZENBOOK UX32V I5-3317u RAM 4GB HDD 500GB SSD 24 GB พร้อมใช้งานครับ

ขาย DVD Bluray Philips BDP3380K มีกล่อง สภาพใหม่ๆ

ขาย กีต้าร์ไฟฟ้าWashburn/Faster floyd rose/แอมป์Future G10/เอฟเฟคRock RMT-5

ขาย RAM DDR3 PC และ NB 4GB-8GB ราคาไม่แพงครับ

ขาย I5-3330-1155

ขาย จอยกีต้าร์Guitarhero จอยคีย์บอร์ดRockband XBOX360

ขาย HDD Notebook WD 500GB พร้อมใช้งานไม่มีBAD

ขาย จอคอม LED SAMSUNG 23" , 18.5" HDMI มีประกันศูนย์ ใหม่ๆสวยๆ

ขาย Enermax Platimax1000W กับ Corsair RM1000 อุปกรณ์ครบๆ

ขาย เสือภูเขา Trek 4700 ไซด์ 21.5 สภาพใหม่ พร้อมของแถมครับ

ขาย I3 540 [1156]

ขาย บอร์ด Gigabyte 1155 ขายถูก
    Last edited by soljrgati; 19 Sep 2021, 22:39:18.

Comment

Originally posted by arm4176 View Post

Comment

สนใจ จอยกีต้าร์ Rockband Fender Stratocaster Xbox360 พอจะลดให้ได้มั้ยครับ ^^

Comment

Originally posted by Tctogether View Post
          สนใจ จอยกีต้าร์ Rockband Fender Stratocaster Xbox360 พอจะลดให้ได้มั้ยครับ ^^
          ตอบในPMแล้วนะครับ

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ท่านฮะ พอจะเหลือชุดกลองไหมครับ หายากจริงๆ

Comment

Originally posted by jokermon View Post
                              ท่านฮะ พอจะเหลือชุดกลองไหมครับ หายากจริงๆ
                              ชุดกลองยังอยู่นะครับ รายการที่ 1. ครับ

1.ชุดจอยกลอง กีต้าร์ ไมค์ Bandhero กีต้าร์ฮีโร่ Xbox360 สามารถเล่นกับเกมส์ Guitarhero Bandhero Rockband ได้หมด ทั้งชุดสภาพใหม่ๆ ชุดนี้เปลี่ยนสายเป็นสายถักแล้วนะครับ หมดปัญหาเรื่องสายเปื่อย หายากแล้วนะครับชุดนี้
                              Last edited by soljrgati; 20 Sep 2018, 17:33:38.

Comment

Working...
                              X