overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: >> กางเกงยีนส์&รองเท้า<< EVISU Herley DPSR Vans Nike HEAD | ปิด 11 สามทุ่มครึ่งเป๊ะ

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation >> กางเกงยีนส์&รองเท้า<< EVISU Herley DPSR Vans Nike HEAD | ปิด 11 สามทุ่มครึ่งเป๊ะ

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 11-1- 2560 เวลา 21.30.00 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.DPSR Jean

ยีนส์สไตล์เซอร์ๆ ฟอกโหดๆ มาจากโรงงาน
    Detail ที่เป็นทำมาจากโรงงานนะครับ รอยขาด รอยด่างต่างๆ
    ใครชื่นชมแนวโหด หล่อ เซอร์ จัดไปครับ
    เป้าแน่นๆ เต็มๆ ไม่มีขาด ไม่มีซ่อมครับ
    เอว 16.5 ยาว 39 เป้า 10 ต้นขา 11 เข่า 8 ปลายขา 7 (หน่วยเป็นนิ้ววัดด้านเดียว)

เปิด 190 บาท ส่งลงทะเบียน 70 บาท

2.HURLEY X Jean

ยีนส์สีเทาเข้ม แบรนด์แนวๆ เลย
    สภาพสมบูรณ์ เป้าไม่ขาด ไม่ซ่อม ปลายขาเดิมๆ
    มีรอยเลอะเด่น ๆ ตรงหัวเข่าขวา ดูตามรูปเลยครับ
    นอกนั้นมีเลอะนิดหน่อย กับตรงเอวที่เลอะคราบ ใส่เข็มขัดมากเลยเป็น(คราบจากเข็มขัด)
    แต่สภาพยังสวยมากครับ
    ใครชื่นชอบแบรนด์นี้ จัดไปอย่าพลาดนะครับ
    เอว 15.5 ยาว 39.5 เป้า 9 ต้นขา 9.5 เข่า 7 ปลายขา 6.5 (หน่วยเป็นนิ้ววัดด้านเดียว)

เปิด 190 บาท ส่งลงทะเบียน 70 บาท

3.EVISU Jean

ตัวนี้ Made in Korea นะครับ
    ลวดลายแบบเซอร์ ทำมาจากโรงงานเช่นกัน
    เนื้อผ้าหนาๆ ใส่ลุยสบายๆ เลย
    Detail ต่างๆ ก็แปลกตาดี ไม่เหมือนใคร
    เป้าแน่นๆ เต็มๆ ไม่ขาด ไม่ชุน นะครับ
    ตัวนี้ตัดต่อปลายขามานะครับ ตะเข็บเดิม ตะเข็บในสวยๆ เลยครับ
    ตำหนิคือ กระดุมหลุดนะครับ ใครได้ไปจะเปลี่ยนใหม่ หรือโมของเดิมก็ตามสะดวกครับ
    อย่างอื่นไม่มีอะไร สวยๆ แจ่มๆ อยู่ครับ
    เอว 15 ยาว 39 เป้า 10 ต้นขา 10 เข่า 8 ปลายขา 8 (หน่วยเป็นนิ้ววัดด้านเดียว)

4. Reebok Men High Top Shoes Size 44 or 28.5 cm.
    หุ้มข้อแบบคลาสสิคจาด Reebok ครับ
    สภาพถือว่ายังพอใช้ได้ ลองเอาไปซัก หรือทำความสะอาดดูครับ
    เปิด 250 บาท ส่งลงทะเบียน 70 บาท

5. Nike Air Max 24 7 Air Attack Pack Black Lyon Blue Shoes Size 45 or 29 cm.
    สภาพก็ถือว่าเอาไปใส่เล่นได้ครับ
    ไม่ได้ขี้เหร่อะไรมากมาย แค่สีไม่สดเหมือนของใหม่
    มีซ่อมพื้นมาหน่อย และเปลี่ยนสีพื้น (ของเดิมสีน้ำเงิน)
    เปิด 180 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

6.Venice Shoe หัวกันชน Size 44 or 28 cm.
    รองเท้าผ้าใบสไตล์โมเดิร์น แบบหัวกันชน
    สภาพถือว่าสวยเซอร์เลยครับ
    ตำหนิ คือปลายเชือกข้างซ้ายขาดนะครับ (ตามรูปสุดท้ายเลย)
    ใครชอบแนวนี้จัดไปครับ ถ้าเบอร์ 42 เนี่ยเสร็จผมแน่
    เปิด 250 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

7.HEAD Running Shoe Size 41 or 26 cm.
    รองเท้าใส่ออกกำลังกายยี่ห้อนี้ก็ถือว่าคุณภาพใช้ได้ทีเดียว
    สภาพก็ย้งสวยอยู่ครับ ใครไม่เน้นแบรนด์ดัง คู่นี้ถือว่าคุ้มเลย
    เปิด 180 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

8. Vans Authentic Leather Black Mono Size 10 or 28 cm.
    คู่นี้เป็นรองเท้าหนังสีดำล้วน
    แบรนด์นี้ไม่ต้องบรรยายมากนะครับ น่าจะรู้จักกันดี
    คู่นี้บอกเลยว่า ตามขอบยางกาวเริ่มเสื่อมแล้ว โดยเฉพาะแถวๆ หัวรองเท้า
    แต่ตัวรองเท้าสภาพถือว่ายังดีครับ หนังไม่ขาด พื้นสึกเล็กน้อย
    ซอฟท์ในยังสวยๆ ไม่เปื่อย เปิดถูกๆ ไปเลย ถือว่าช่วยค่ากาว
    เปิด 150 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

9. Nike Air Power Force Size 43 or 27.5 cm.
    ยี่ห้อดังไม่ต้องบรรยาย
    คู่นี้ก็ค่อนข้างจะสมบูรณ์พอใช้ได้
    อาจจะทำสีมา แต่ก็ถือว่ายังสวยอยู่
    ปล่อยให้สาวกไนกี้ สายบาส เอาไปเก็บเข้าคอลเลคชั่นละกันครับ
    เปิด 250 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

OverclockZone Member eicutesung's Avatar
    Northeastern of Thailand

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Quote Originally Posted by eicutesung View Post

Bookmarks

Bookmarks