Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวปขายเกมไหน ลงให้สั่งซื้อGTA4แล้ว

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อย่าไปว่่าเค้าเลยครับ เค้าว่า ยึดสนามบินด้วยความชอบทำ! อิอิอิอิอิ

ชอบ-ที่-จะ-ทำ-เฮ้อ..............หลักการบางอย่างดีนะครับ แต่วิธีการแย่

เหมือนทะเลาะกับเพื่อนแล้วไปชกน้องชายเค้า ยังไงยังงั้นเลย

ปล. ผมไม่เข้าข้างฝ่ายไหน ผมคนไทย พูดตามความจริง

Comment

ถอยได้ก็ดีล่ะครับ

Comment

กลายมาเป็นเรื่องการเมืองซะและ แหม่กระทู้กลายพันธุ์

Comment

Originally posted by champ_korn View Post
          อย่าไปว่่าเค้าเลยครับ เค้าว่า ยึดสนามบินด้วยความชอบทำ! อิอิอิอิอิ

ชอบ-ที่-จะ-ทำ-เฮ้อ..............หลักการบางอย่างดีนะครับ แต่วิธีการแย่

เหมือนทะเลาะกับเพื่อนแล้วไปชกน้องชายเค้า ยังไงยังงั้นเลย

ปล. ผมไม่เข้าข้างฝ่ายไหน ผมคนไทย พูดตามความจริง
          เห็นด้วยทุกประการครับ

Comment

ตอนนี้ 97.4% ครับ แต่ยังไม่กระดิกเท่าไหร่เลย เหอๆ

ปล. เสาร์นี้เจอะกันที่ บางรัก

Comment

อืม...GTA4 ไม่ร้อนเท่า การเมือง55+

ทุกคนก็ต้องเห็นผลประโยชน์หรือความสะดวกของตัวเราไว้ก่อนละครับ....

ไม่อยากให้เดือด...เด๋วเรื่องยาว

งดเรื่องการเมือง....ด้านบนก็ไม่น่าจะโยงไปเกี่ยวนะครับ(ถึงมันอาจจะเกี่ยว)
              Last edited by rukmang; 3 Dec 2008, 01:13:26.

Comment

เช้าจะโดนตัดสิน รู้ชะตา ก็พาคนมาล้อมศาลไม่ให้ศาลตัดสิน พอศาลท่านว่าผิด ก็ว่าศาลเอียง แล้วก็ตะแบงว่า ผมมาจากประชาธิปไตย บลาๆๆ

ตลกเชิงนโยบาย ฮาหวะ ก๊ากๆๆๆ
                Last edited by ruxky; 3 Dec 2008, 01:33:06.

Comment

ขอโทษทุกท่านด้วยครับ แต่อ่านแล้วเหลืออดจริงๆครับ
                  อ้างอิง:
                  ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ruxky
                  ตลก ถุยชีวิต คนทำธุรกิจ เขาไม่มาดิ้นสนามบินปิดหรอก

สนามบินมีอีกเพียบในไทย ฟังข่าวบิดเบือนมาก โง่เป็นง่อยนะหนูๆ
                  แล้วหนูล่ะรู้อะไรเรื่องธุระกิจมั่งครับหนู ดูจากความคิดความอ่านแล้ว ต่อให้ถ้าคุณอายุ30ขึ้นไปแล้ว ผมก็ว่าสติปัญญาคงแค่10ขวบเป็นแน่ อีกกี่ที่กี่คนที่เขาต้องเดือดร้อนเรื่องส่งออก ถ้าสนามบินมีมากมายอย่างที่หนูว่า คงไม่เดือดร้อนกันขนาดนี้หรอกครับ รวมถึง บ.พ่อผมด้วยที่ต้องส่งออกไปต่างประเทศแถบยุโรป และนี่ก็เจรจาเรื่องค่าปรับกันอยู่ แล้วรู้ไว้ด้วยไม่ใช่บาทสองบาท ขนาด บ.ของผมไม่ได้เกี่ยวกับการส่งออก ยังมีผลกระทบเลย เม็ดเงินหายไปในอากาศซะงั้น ถ้าคุณเป็นพวก พธม ล่ะก็ ขอให้เจริญในสิ่งที่พวกคุณกระทำนะครับ
                  Last edited by runnerkob; 3 Dec 2008, 03:25:20.

Comment

Originally posted by runnerkob View Post
                    ขอโทษทุกท่านด้วยครับ แต่อ่านแล้วเหลืออดจริงๆครับ แล้วหนูล่ะรู้อะไรเรื่องธุระกิจมั่งครับหนู ดูจากความคิดความอ่านแล้ว ต่อให้ถ้าคุณอายุ30ขึ้นไปแล้ว ผมก็ว่าสติปัญญาคงแค่10ขวบเป็นแน่ อีกกี่ที่กี่คนที่เขาต้องเดือดร้อนเรื่องส่งออก ถ้าสนามบินมีมากมายอย่างที่หนูว่า คงไม่เดือดร้อนกันขนาดนี้หรอกครับ รวมถึง บ.พ่อผมด้วยที่ต้องส่งออกไปต่างประเทศแถบยุโรป และนี่ก็เจรจาเรื่องค่าปรับกันอยู่ แล้วรู้ไว้ด้วยไม่ใช่บาทสองบาท ขนาด บ.ของผมไม่ได้เกี่ยวกับการส่งออก ยังมีผลกระทบเลย เม็ดเงินหายไปในอากาศซะงั้น ถ้าคุณเป็นพวก พธม ล่ะก็ ขอให้เจริญในสิ่งที่พวกคุณกระทำนะครับ

มองรวมๆสิครับ อย่าเห็นแก่ตัวให้มากนักเลย

ยึดสนามบิน ชุมนุม ประท้วง อะไรก็แล้วแต่ มันไม่ได้สนุกมากมายนักหรอกครับ

เหนื่อย เสี่ยงต่อชีวิต และทรัพย์สิน และยาก มากกว่า บริษัทพ่อคุณอีก

แต่ทำไมเขายังทำกัน น่าคิด....

Comment

Originally posted by ruxky View Post
                      มองรวมๆสิครับ อย่าเห็นแก่ตัวให้มากนักเลย

ยึดสนามบิน ชุมนุม ประท้วง อะไรก็แล้วแต่ มันไม่ได้สนุกมากมายนักหรอกครับ

เหนื่อย เสี่ยงต่อชีวิต และทรัพย์สิน และยาก มากกว่า บริษัทพ่อคุณอีก

แต่ทำไมเขายังทำกัน น่าคิด....
                      ชัดเจนครับ

Comment

คนไทยรักกันครับ อย่าทะเลาะกันเลย...

Comment

ไหงมาการเมืองซะงั้น = =

Comment

อย่าพูดเรื่องการเมืองขอร้องผมโดนมาล่ะผมแค่พูดเล่นๆอาจารย์จะให้ผมsoct jump 100ทีข้อหาเสียงดังทั้งๆที่ผมก็คุยทุกวันแต่พอคุยเรื่องการเมืองคือผมจะไปเที่ยวตอนปิดเทอมโดยจะนั่งรถไฟจากหัวลำโพงผมก็แค่ขำๆคือบอกว่าเดี่ยวพธม.ก็ไปปิดหัวลำโพงอีกอดไปแน่เลยแค่นั้นเองอาจารย์หันมาเลยบอกว่าเสียงดังเดียวให้ scot jump 100ทีแต่พอดีอาจารย์นั้นไม่ใช่อาจารย์ผม

ปล.เรื่องการเมืองอย่าพูดครับเพราะขนาดอาชีพศักดฺสิทธิ์หรืออาจารย์ยังลืมจรรยาบรรณความเป็นครูเพื่อการเมืองเพราะฉะนั้นอย่าทะเลาะกันเลยเดียวจะกลายเป็นปัญหาใหญ่ครับเออผมเป็นฝ่ายกลางไม่ได้เกลียดชอบฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง

Comment

พอๆเข้าเรื่องเหอะ ผมว่าไม่แน่นานเข้า i27 อาจนำเข้ามาก็ได้

Comment

เสดซ่ะที

Comment

Working...
                                X