Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวปขายเกมไหน ลงให้สั่งซื้อGTA4แล้ว

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวปขายเกมไหน ลงให้สั่งซื้อGTA4แล้ว

GTA4นี้แรงจริงๆ ขึ้นกระทู้แรกตลอด
    เห็นกระทู้ไหนหัวข้อGTA4 IVไม่รอช้าคลิ๊กเข้ามาเลยน่อ

คือยอากจะถามครับเวปสั่งเกมไหนโชให้gta ivสั่งซื้อได้แล้วครับ

เห็นบางเว็บโชรูปบอก2ธันวามีขายแน่ แต่หาไม่เจอนานล่ะ

ผมไม่รู้นะว่าจะวางขายได้ทันไหม หรือสั่งจะได้ไหม
    เพราะ สุวรรณภูมิถูกปิด.... เครื่องบินนำเข้า ส่งออก ไม่ได้เลยครับ ต้องมาทางเรื่อเท่านั้น หรือไม่ก็เอามาจากมาเลเซีย

Comment

ยังไม่มีเลยครับ

ขนาดที่ๆผมคิดว่าแน่ว่ายังไงก็ต้องมียังไม่มีขายเลย

เสียดายจริงๆๆๆ

คิดแล้วยังแค้นเด็กเวงนั้นไม่หาย

Comment

1000ทิพก็คงยังไม่มามั้ง

Comment

เพราะม๊อบทำให้การขนส่งขัดข้อง
          เกมส์ที่สั่งซื้อเลยมาไม่ได้

Comment

สุวรรณภูมิเปิดแล้วคร้าบบ ดอนเมืองด้วย สลายหมดแล้ว3ที่

Comment

ตลก ถุยชีวิต คนทำธุรกิจ เขาไม่มาดิ้นสนามบินปิดหรอก

สนามบินมีอีกเพียบในไทย ฟังข่าวบิดเบือนมาก โง่เป็นง่อยนะหนูๆ

Comment

สนามบินมีอีกเพียบในไทย แต่มัน InterNational ไหมหละครับ

ให้ A380 มาลง อู่ตะเภา ยังไม่ค่อยจะรอดเอา
                ขนาดดอนเมือง ถ้า A380 ลงฉุกเฉิน ขอบอกว่ามีสิทธิเลยรันเวย์เลยครับ เขาถึงได้สร้างใหม่ไง

ปล. ถึงเอาเข้ามาได้ ใครจะกล้าขายหว่า 20,000 จี้ตูดมาติดๆ - -

Comment

Originally posted by ruxky View Post
                  ตลก ถุยชีวิต คนทำธุรกิจ เขาไม่มาดิ้นสนามบินปิดหรอก

สนามบินมีอีกเพียบในไทย ฟังข่าวบิดเบือนมาก โง่เป็นง่อยนะหนูๆ
                  เอ่อขอโทษนะครับ ใครไอ้หนู. ถ้าสนามบินมีเยอะอย่างคุณว่า ทำไมนักท่องเที่ยวถึงกลับประเทศเขาไม่ได้ล่ะครับ
                  สินค้า ต่างๆๆ นำเข้า - ส่งออกไม่ได้ ตั้งกี่ล้านแล้ว
                  โถ่น่าสมเพษ ฟังข่าวช่องเดียว สงสารประเทศไทย

ปล.ผมรับฟังข่าวทุกช่องครับ
                  อีกอย่าง ผมแค่พูดไปในเรื่องที่ปรากฏ
                  เอ้อ ผมไปว่าม๊อบที่ปิดสนามบินนี่ไม่ได้เลยใช่ไหมครับ
                  ม๊อบเป็นเทพพระเจ้าสูงส่งหรอครับ ถึงพูดถึงไม่ได้ แหม่เป็นโกรธเป็นแค้นแทนเลยนะ

>>> ต้องขอโทษทุกท่านด้วยนะครับพอดี มีรมนิหน่อย ^ ^ <<<
                  Last edited by siamthai; 2 Dec 2008, 22:30:54.

Comment

ถูกต้องน่ะคร๊าบ

สงสัยคนที่ไปปิดสนามบินคงจะเป็นผู้ใหญ่ที่น่านับถือ น่าเลื่อมใสมาก ๆ ป่านนี้คงมีคนยกย่องสรรเสริญกันทั่วประเทศแล้วล่ะม้าง

คราวหน้าก็ไปปิดสถานที่สำคัญอื่น ๆ ได้น่ะ แล้วบอกว่า โถ่เอ้ย ปิดแค่นี้จะเป็นอะไรนักหนา ยังมีที่อื่นเปิดถมเถไป (เจริญล่ะประเทศไทย)

Comment

คุณ ruxky ไปร่วม พธม. มาหรอครับ?
                      ขอให้สนุกนะ

Comment

ที่มา : thairath.co.th

Comment

เดวก็มาไม่ต้องรีบ

Comment

โอ้ย HotHot 55+

พ่อเพื่อน ยังกลับมาไม่ได้ เลย สงสารเพื่อนจะวันพ่อละ

Comment

พธม ถอยแล้วนี่ครับ

Comment

Working...
                              X