Announcement

Collapse
No announcement yet.

Card CC-TV ตัวไหนเข้ากับ CPU Intel และ Chip Set บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Card CC-TV ตัวไหนเข้ากับ CPU Intel และ Chip Set บ้างครับ

บังเอินว่าการ์ด CC-TV ผมเสียน่ะครับจึงอยากถามว่าการ์ดยี่ห้อไหนที่พอจะ เข้ากับ
    Chip set กับ CPU Intel บ้างครับเพราะได้ข่าวว่าการ์ดพวกนี้จะ เข้ากับ Ship บางรุ่น รวมถึง CPU ห้ามสูงกว่า P4 ไม่รู้จริงแค่ไหนจึงอยากถามผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับด่วนมากๆ
    ยังไงขอขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ

สงสัยเรื่องนี้จะหาคนชำนานยาก

Comment

ของ diginet ใช้กับ chip intel ได้

Comment

ชอบตัวไหน ซื้อเลยคับบบ

เท่าที่ทำมา มันก้อยังไม่เห็นเลือกชิบเลยนิ

ใช้ Celeron 2.8 775 512M DDR AtiX200 รันได้
        -*-

Comment

Originally posted by eakkphol View Post
          ชอบตัวไหน ซื้อเลยคับบบ

เท่าที่ทำมา มันก้อยังไม่เห็นเลือกชิบเลยนิ

ใช้ Celeron 2.8 775 512M DDR AtiX200 รันได้
          -*-
          ของผมที่เสียน่ะครับจำยี่ห้อไม่ได้อ่ะ แต่ใช้รุ่น GV6002-4 น่ะครับมันใช่กับพวก P4 ได้แต่ถ้าเกินรุ่น P4 ไปมันใช้ไม่ได้อ่ะครับช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

Originally posted by chungkob View Post
            ของ diginet ใช้กับ chip intel ได้
            รุ่น ไหนบอกได้ไหมครับ หรือ WEB ก็ได้ครับถ้ามี WEB ข้อมูลให้อ่านด้วยก็ดีครับ

(ขอบคุณครับ)

Comment

ดันยามเย็นครับช่วยกันหน่อย

Comment

Working...
              X