Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอแคมฟรอกตัวล่าสุด+จอใหญ่หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอแคมฟรอกตัวล่าสุด+จอใหญ่หน่อยครับ

ขอผมเวอร์เก่าเล่นได้แล้วใครมีตัวใหม่+จอใหญ่อัพให้ผมหน่อยครับ จะขอบคุณมากๆเลย

ช่วยหน่อยนะ

Comment

อ่านกฏที่ปักหมุดก่อนนะจ๊ะ

Comment

''งง''

Comment

คนไม่ค่อยอ่านกฏกันเลย กฏบอกไว้ว่าห้ามมาขอ หรือแจกจ่ายซอฟต์แวร์ ก็ยังมีคนขอกันทุกวัน ผมหล่ะไม่เข้าใจเลยจริงๆ
          คนชอบทำอะไรกันง่ายๆ ไม่ชอบค้นหาเอง ไม่ชอบอ่านเอง เห้อ..นี่หล่ะคน

ปล.บิตนอกเยอะแยะครับ โปรแกรมที่ท่านหาอ่ะ หาอะไรไม่เจอก็ถามเสิร์ชเอ็นจิ๊นดู

Comment

Working...
          X