Announcement

Collapse
No announcement yet.

Modem Router ของ D-Link (DSL-2750E) ที่ทรูแถมมา ใช้กับ 3BB ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Modem Router ของ D-Link (DSL-2750E) ที่ทรูแถมมา ใช้กับ 3BB ได้ไหมครับ

Modem Router ของ D-Link (DSL-2750E) ที่ทรูแถมมา ใช้กับ 3BB ได้ไหมครับ

ผมจะเข้าไปตั่งค่าใช้ของ 3BB มันไม่มีให้เลือกของ 3BB เลยครับ หรือเราสามารถแฟลช ปลดล็อคได้ไหมครับ

ผมอยากอัพเดท Firmware ด้วย ใช้ Firmware ของทางเว็บ D-Link เลยก็ไม่ได้ ต้องใช้ Firmware ของทรูเท่านั้น ปัญหาคือ ผมหา Firmware ในกูเกิ้ลของทรูไม่เจอ

และใ้ชของ 3BB ไม่ได้ด้วย (ไม่อยากซื้อใหม่)

ใช้ได้จ้า คอนเฟิร์ม เพราะว่าใช้อยู่

Comment

ใช้ได้แน่นอนครับ เพราะ Modem Router ทุกยี่ห้อ สามารถที่จะเข้าไปแก้ไขการตั้งค่า Setup ระบบใหม่ได้ครับ (อันที่ไม่สามารถแก้ไขได้ ยังไม่เคยเจอครับ)

Comment

Working...
      X