Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่พันธ์ุ์ทิพย์มี case แบบนี้ป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่พันธ์ุ์ทิพย์มี case แบบนี้ป่าวคับ

เป็นของ Aspire X-Qpack หรือว่าที่คล้ายๆกันก็ได้ วานช่วยดูให้หน่อยนะครับ จักขอบคุณอย่างสูง
    ว่าจะเอามาแทน XPC คับ

สั่งซื้อจากneweggเลย

ถ้าวันไหนไปพันทิพจะลองไปมองดูให้

Comment

ที่ data it เซ็นทรัล พระราม3 ขนาดเท่ากะในรุปเลย คล้ายๆกัน ฝาใส ทั้งบน- ข้าง แบบนี้เลย แต่สีดำอะ 2xxx บาท

ถ้าไปอีกที จะดูรุ่น กะยี่ห้อ ที่แน่ๆมาให้อีกที่

พันทิบ เท่าที่ดูๆ ไม่มีอะ
      Last edited by ekhoho; 12 Feb 2007, 00:42:56.

Comment

น่าจะเป็นของ nice ใช่ไหม เป็นของจากจีนก็อบมาน่ะครับ ไปดูมาแล้วมีเยอะเลยของจีนนี่ ขนาด case alienware ยังโดนเลียนแบบเลย ผมว่างานไม่ค่อยละเอียดนะ แต่ก็เป็นอลูมิเนียมทั้งตัวเหมือนกัน
        ของ aspire ให้ supply 420 watt นะ ส่วน newegg รู้สึกว่าจะไม่ส่ง asia นะครับ ถ้าหาไม่ได้ก็คงต้องใช้ของจีนไปและกัน แล้วมีใครชอบเล็กๆแบบผมบ้างเอ่ย แต่อย่างอื่นชอบใหญ่ๆนะ

Comment

สวยดีแฮะ

แต่ท่าทางจัดสายยาก ไม่มีที่ให้ซุกเท่าไหร่ อิอิ

Comment

ช่ายๆ nice แหละ ตัวแบบในรุปเลยย

แต่สวยดีนะ สีดำ เล็กดีด้วย

Comment

น่ารักงับ ชอบสีเหลือง อิอิ

Comment

Working...
              X