Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อยครับจอเก่าทำท่าจะกลับบ้านเก่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยครับจอเก่าทำท่าจะกลับบ้านเก่า

29" LED LG 29UM68-P กับ 570GTX ยังไหวไหมครับสำหรับดูหนัง+เล่นเกมส์นิสๆ

- - - Updated - - -

พอดีไม่ค่อยเล่นเกมส์เเล้วเลยขี้เกียจอัพการ์ดจอใหม่ครับ

คิดว่าได้นะครับผมก็เล็งๆอยู่ตัวนี้เห็นคนบอกว่า มันกินสเปคเพิ่มจาก Full hd มานิดหน่อย

Comment

Originally posted by Momo View Post
      คิดว่าได้นะครับผมก็เล็งๆอยู่ตัวนี้เห็นคนบอกว่า มันกินสเปคเพิ่มจาก Full hd มานิดหน่อย
      ครับผม...กำลังชั่งใจอยู่เหมือนกัน เพราะถ้าซื้อมาเเล้วไม่ไหวก็โดนซื้อการ์ดจอใหม่อีก555

Comment

Working...
      X