Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง powercolor X1650 pro หน่อยคร้าบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง powercolor X1650 pro หน่อยคร้าบบบบ

powercolor x1650 pro นี่มันใช้ GPU รหัสอะไรแน่ครับ ของผมมันเป็น RV530LE แต่ในเว็บมันเป็น RV530PRO อ่ะ ตกลงของผมนี่มันเก๊ป่าวอ่ะ แล้วในรูปของเว็บ มันมี ATI RAGE THEATER ด้วย แต่ของผมมันไม่มีอ่ะ ใครมีรุ่นนี้อยู่ แล้วไม่เหมือนผม ช่วยไขข้อข้องใจให้ด้วยครับ จะเป็นพระคุณยิ่ง

Powercolor ซี่รี่ 1650pro มันมี ATI RAGE THEATER ทุกตัวไม่ไช่หรอ

Comment

ของผมไม่มีครับ ตรงตำแหน่งที่จะต้องติดตั้งชิพ มันว่างอยู่อ่ะครับ

Comment

ของเพื่อนผมก็ไม่มีนะ แต่ทำไมรูปในเวปมันมีหว่า งง

Comment

การันตี ครับ X1650PROไม่มีRAGEแน่นอน ของ พลังสีนะ
          แล้วก็ มันจะเป้น RV530(XT) REV2 ครับ

Comment

ของผมมันไม่ใช่ R530 REV.2 อ่ะ มันเป็น R530LE อ่ะ แงๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

x1950 PRO ของผมยังไม่มีเลยครับ

Comment

Working...
              X