Announcement

Collapse
No announcement yet.

GeForce 9600 GT Galaxy Silent ดีไหมครับ รบกวนตอบหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GeForce 9600 GT Galaxy Silent ดีไหมครับ รบกวนตอบหน่อยครับ

พอดีจะซื้อใหม่ ในตระกูล 9600GT อะ อยากทราบว่าตัวยี่ห้อไหนดี พอดีผมสนใจGeForce 9600 GT Galaxy Silent เพราะมันถูกดีอะ มียี่ห้อใหนที่แนะนำไหมครับ งบประมาน 4000-4500

ASUS 8800GT 512 4,100 JIB

Comment

Silent ไม่ดีครับเล่นไปนานๆ ดีเลย์ งบประมาณนี้ดู 9600 gt ของ
      MSI = 4150-.
      XFX = 4490-. ZALMAN
      PALIT = 4050-.

เจอกันที่ M&D COMPUTER ทุกสาขา ( bird advance )

Comment

แล้ว Geforce 9600GTOc ของ Galaxy อะดีป่าวววคับ

Comment

8800gt ที่ tk jedi เลยครับ

Comment

galaxy หรือ sapphire ประกัน hwh หรือ a&l ตอนนี้อย่าเสี่ยงซื้อเลยครับเค้าเลิกนำเข้าแล้วครับ และนี่ก็เป็นเหตุผลที่มันกำลังลดราคากระหน่ำอยู่ในตอนนี้ไงครับ

Comment

เอาตัวอื่นคับ ตัวนี้ร้อน

Comment

XFX 9600 GT + Zalman ตัวเนี้ย เย็น รับรอง

Silent มันร้อน

Comment

ที่ร้อนน่ะกี่องศาครับ ของผม 33 - 41 ไม่เกินนี้เลย ตัว 9600silent Galaxy น่ะ ซื้อตอนอาทิตที่แล้ว 3500 ถ้วน
                  ที่ HWH นะ ตอนนี้คงลงแล้วมั้ง

Comment

แล้วถ้า9600GTGalaxy กับ 9600GTASUS ตัว black pearl ราคา asus แพงกว่า 600 บาท เล่นตัวไหนถึงจะค้มอะครับ

Comment

แล้ว EVGA 9600gt 512mb/ddr3 ร้าน TK ดีไหมครับ เล็งๆอยู่
                      ถ้าเป็น 8800gt แรงกว่าใช่ปะครับ ประมาณเท่าไหร่

Comment

4000-4500 เทพเลยอิอิ

Comment

ดันครับ
                          อยากรุเหมือนกันว่า 9600silent Galaxy ดีรึเปล่า ร้อนมากมั้ยอยากให้คนที่เคยใช้มาตอบอ่ะครับจะได้รรู้ว่าเจอปัญหาไรบ้าง

Comment

Working...
                          X