Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะเล่นเกมส์ใหม่ควรอัพCpuยังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะเล่นเกมส์ใหม่ควรอัพCpuยังไงคับ

Cpu Amd 2600+ 1.8GHZ
    Ram 512Mb DDR 400
    VGA GF 6200 256MB
    MainBoard A7v8x

อยากจะถามว่าควรจะอัพเกรดอะไรเพิ่มดีเพื่อให้เล่นเกมส์ๆใหม่ได้ครับ อยากเล่นเกมส์กราฟฟิกสวยๆอย่างเช่น GTA 4 CrySis อื่นๆ พอที่จะอัพให้มันเล่นเกมส์พวกนี้ได้ไหม หรือว่าต้องซื้อเครื่องใหม่

ซื้อใหม่ครับ
    ขายชุดนี้ไปแล้วบวกเงินซื้อใหม่

Comment

ซื้อใหม่คุ้มกว่าครับ

ได้งบเท่าไหร่ บอกห้องนี้เลย
      http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=35

Comment

แล้วถ้าอัพมันเล่นได้แค่เกมส์ไรหรอคับ

Comment

อัพก็เล่นได้แค่ระดับ Low เท่านั้นแหละครับ Crysis Low สุดๆ ยังกระตุกๆเลย
          แนะนำเครื่องใหม่ดีกว่าครับ ได้งบเมื่อไรก็ไปบอร์ดจัดเป็คเลย

Comment

game online ยังตุก

Comment

ไม่ใช่ว่า เล่นได้low
              บางเกมส์ ขึ้นwarning มาเตือน แล้วก็ไม่รันให้ด้วย

ขายของเดิมบวกตังซื้อใหม่ดีกว่า ทั้งเคสชุดนี้น่าจะ 2-3พันไม่เกินนี้

Comment

Working...
              X