Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Space ตรงนี้ผ่านยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dead Space ตรงนี้ผ่านยังไงครับ

วิ่งไปแล้วมันมีระเบิด กระเด็นตลอดเลยยย

รบกวนทีค้าบบ ไม่ผ่านสักที

อิอิอิ ติดเหมือนกัน

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=331278

.

Comment

วิ่งไปทีละนิดๆครับ หลบหลังบังเกอร์ไว้ แล้วมันก็จะมีจังหวะที่อุกกาบาตหมด ก็วิ่งไปหลบบังเกอร์อันต่อไป
      ระวัง O2 หมดนะครับ

Comment

ตามข้างบนเลย แต่ไม่ต้องทีละอันหลอก o2มันจะหมดซะก่อน พออุกาบาทหยุดก็วิ่งไปซัก2อัน(อันช่วงสั้น) ช่วงยาวทีละอันพอครับ

Comment

อ่อ คับผม

มันระเบิดซะน่าลำคาญเลย 55

เดี๋ยวลองวิ่งหลบดูนะคับ ขอบคุนค้าบ

Comment

ทั้งเกมติดอยู่ตรงนี้ คิดไม่ออกจริงๆ งง เดินไปตาย เดินไปตาย เข้

เลยไปอ่าน gamefaqs เค้าบอกว่าให้

ลอยไปเดินที่ฝั่งขวา เดินง่ายกว่า จบ

Comment

ผมลอยไปลอยมา ออกนอกอวกาศไปหลายรอบเหมือนกัีน พอถึงที่ดันโดน bug เล่นงาน ระเบิดในห้องเฉยเลย ดีที่เข้าห้องมาแล้วมัน auto save รอดไป

วิ่งหลบไม่ได้มั้ง ลอยไปตรงอื่นหลบดีกว่า แต่พอลงก็โดนตูม ๆ ๆ อยู่ดี - -"

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
                ผมลอยไปลอยมา ออกนอกอวกาศไปหลายรอบเหมือนกัีน พอถึงที่ดันโดน bug เล่นงาน ระเบิดในห้องเฉยเลย ดีที่เข้าห้องมาแล้วมัน auto save รอดไป

วิ่งหลบไม่ได้มั้ง ลอยไปตรงอื่นหลบดีกว่า แต่พอลงก็โดนตูม ๆ ๆ อยู่ดี - -"
                ผ่านและคับ แหะๆ

วิ่งหลบหลังกล่องใหญ่ๆนั่นแหละคับ ไปเรื่อยๆ

Comment

Working...
                X