Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องโปรแกรมเทสการ์ดจอหน่อยค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องโปรแกรมเทสการ์ดจอหน่อยค้าบ

คือว่าไอ้โปรแกรมที่มันเทสการ์ดตอนเล่นเกม แล้วมันจะมีเลขขึ้นที่มุมๆจออะค้าบ ไม่รู้ว่าอโปรแกรมอะไร ผู้รู้ช่วยบอกทีค้าบ หรือว่าบอกลิ้งที่โหลดให้เลยก็จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยค้าบ
    จะเอามาเทสตอนเล่นเกมส์หน่อย

Originally posted by Title don View Post
    ใช้โปรแกรม Fraps ครับ

...google เลยครับ โหลดมาเมื่อกี้

Comment

ผมใช้ Riva Tuner อะ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
        ...google เลยครับ โหลดมาเมื่อกี้
        ลองเข้าไปเซิจดูแล้วครับ มันเป็นโปรแกรมถ่ายวีดีโอไม่ใช่หรอครับ
        ไม่แน่ใจอะครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ผมใช้ Riva Tuner อะ
          ผมก็ลงไว้นะ รีว่าจูนเน่ออะ แต่ปรับไงให้เวลาเล่นเกมแล้วมันขึ้นเลขแสดงข้างๆจออะครับ
          อยากจะดูว่าเล่นเกมไหนแล้วมันแรง จะดูไดรเวอการ์ดจอหน่อยว่ามันโกหกเปล่า

Comment

เห็นไดรเวอตัวใหม่ๆมันบอกบอกซัพพอตกับเกม +25 เปอ 50เปอ 80 เปอ
            เลยว่าจะลองว่ามันขึ้นจิงอะเปล่าไอ้ใหม่กับเก่านี่

Comment

ลองดูครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=343057

Comment

Fraps ครับ

Comment

Fraps อีกเสียง

ใ้ช้อยู่

Comment

Working...
                  X