Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Need For Speed Undercover กลับมาโลดแล่นบนท้องถนนพร้อมเสียงไซเรนกันอีกครั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
    เกมนี้เล่นจบแล้วปล่อยวางเลยครับ .....

รู้สึกเสียใจอย่างแรง

ต้องปรับต่ำเกือบหมด 1024*768 ถึงจะลื่น ขนาดเล่นด้วยสเปคตามลายเซนต์นะเนี่ย
    ของผมลื่นนะครับ แต่ก็ไม่ค่อยปลื้มกราฟิกนักหรอก

Comment

ต้องOCไปตามลายเซนต์ รวมทั้งVGA ถึงจะปรับให้ภาพสวยและลื่นได้ ถ้าไม่OCสักอย่าง สะดุดหัวทิ่มเลยครับ

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
        ต้องOCไปตามลายเซนต์ รวมทั้งVGA ถึงจะปรับให้ภาพสวยและลื่นได้ ถ้าไม่OCสักอย่าง สะดุดหัวทิ่มเลยครับ
        รอภาคต่อดีกว่า เหอๆ ไม่รู้ค่ายไหนจะพัฒนาต่อ-0-

Comment

จะจบแล้ว14ครับภาพก็สวยดีอะครับเป็นเพราะเราตั้งใจไว้มากเกินไปป่าว

Comment

ถอดทิ้งไปแล้วเหมือนกัน พอได้อ่านก็อยากเอามาลองอีกรอบแล้วซิ

Comment

มีใครมีเพลง On My Own แบบชัดๆ บ้างครับ

เพราะหามาหลายที่แล้ว ไม่ชัดซักที่เลย
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by dcom View Post
                จะจบแล้ว14ครับภาพก็สวยดีอะครับเป็นเพราะเราตั้งใจไว้มากเกินไปป่าว
                ก็ตั้งความหวังไว้สูงครับ

จากภาพนึกว่าจะสวยกว่า Prostreet และลื่นกว่า ที่ไหนได้ ฝืดมากครับ ต้องปรับต่ำแบบเกือบจะไม่เหลืออะไรให้สวยแล้ว ถึงจะลื่นตามมือครับ

ชอบตรงที่ Interface เหมือน Most Wanted น่้ะครับ เซตรถง่ายดี ผมว่า most wanted กับ prosteet ภาพสวยและลื่นสุดแล้วครับ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                  มีใครมีเพลง On My Own แบบชัดๆ บ้างครับ

เพราะหามาหลายที่แล้ว ไม่ชัดซักที่เลย
                  ของผมผมว่าชัดสุดแล้วครับ ลองโหลดมา 17 ไฟล์ ตัวนี้ชัดสุดแล้วครับนอกนั้นก็จะอู้-เสียงเท่ากันหมดอะครับ ถ้าอยาดกได้ชัดกว่านี้ลองแปลงเป็น Mp3 แบบ320 kbps ดูน่าจะชัดขึ้นเยอะนะผมฟังแค่นี้ก็พอแระ*0*

Comment

เล่นไม่เคยจบสักที

เล่นๆนาน มึนๆ + คลื่นไส้

อิอิ

Comment

อัพแพทก่อนเลยครับอย่างแรกจะช่วยเรื่องเฟรมเรตได้นิดหน่อย

เล่นไปเรื่อยๆนานๆจะยิ่งมันส์ครับยิ่งเล่นกะจอยพวงมาลัยด่านหลังๆนี่สับเกียร์แหลกครับ
                      ป.ล.เล่นเกียร์เเมนน่วลคับ

Comment

เอ่อ เรื่องแพท ผมใช้แผ่นไทยแท้เล่นนะครับ ไปโหลดแพท มันไม่มีแพทของไทยอะ มีแต่ของต่างประเทศอะครับ ทำไงอ่าาา

Comment

อยากเล่นภาษาไทยก็ใช้แผ่นแท้สิครับ-w-

Comment

ก็ผมก็บอกว่าผมใช้แผ่นแท้ แต่แพทใหม่ออกมา ไม่มีแพทสำหรับไทย แล้วผมไม่ใช้ของแท้ตรงไหน -*-

Comment

อ่อ โทษทีครับผมเมาเอง แพชนั้นก็อัพเดทไปเลยไม่ได้หรอครับพอดีผมไม่ค่อยชอบอัพเดทเกมขี้เกียจ-*-

Comment

ไม่ได้อ่าครับ มันบอกว่า ไม่เจอตัว nfs.exe ของภาษานั้นๆ มันมีทุกภาษาเลยมั้ง ยกเว้นไทย
                                แพทนี้มันอยู่ใน www.needforspeed.com อะครับ เท่าที่อ่านดูเค้าบอกว่า พัฒนาเรื่องframerateให้ลื่นขึ้นอ่า อยากลองโหลดดู

เอ่อ เกมนี้ แสงแยงตามากๆ -*- ขับๆอยู่มองไม่เห็นทางชนตรงทางเลี้ยวประจำ จะลดความสว่าง มันก็ดูแปลกๆไป แถมพระอาทิตย์ก็ยังจ้าแยงตาเหมือนเดิม ใครเป็นเหมือนผมบ้างมั้ยอ่า

Comment

Working...
                                X