Announcement

Collapse
No announcement yet.

zalman 8700 nt ติดตั้งแล้วเหมือนมันไม่แน่นนี่ปกติป่าวอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• zalman 8700 nt ติดตั้งแล้วเหมือนมันไม่แน่นนี่ปกติป่าวอะครับ

zalman 8700 nt ติดตั้งแล้วเหมือนมันไม่แน่นอะครับ ปกติมั้ยครับ

แล้วอุณภูมิ CPU เท่าใหร่

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      แล้วอุณภูมิ CPU เท่าใหร่
      idle 41 full 50 อะครับ

Comment

Sink ตัวนี้ไม่ว่าเวลาประกอบครั้งแรกหรือแค่ถอดมาทาซิลิโคนใหม่ควรจะถอดบอรด์ออกมาประกอบ Sink ข้างนอกไม่งั้นมีเสียวครับ

Comment

ถ้าซิลิโคนหนาไป จนทำให้ซิ้งค์ ไม่ชนกับกระดอง CPU ก็อาจจะหมุนซ้ายขวาได้ครับ

ถ้าระบายความร้อนได้ดีขณะ Full Load ก็พอแล้วครับ

Comment

ปกติต้องเเน่นนะครับ

Comment

ต้องเปลี่ยนแผ่นรองบอร์ดด้านหลังคับ...

ในกล่องมีแถมมา!!

Comment

Working...
              X