Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้หรือใช้ X1650PRO อยู่เข้ามาดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้หรือใช้ X1650PRO อยู่เข้ามาดูทีครับ

คือตอนนี้เล่นเกมที่ไม่น่าจะกระตุกมันดันกระตุกอะครับ
    เกมส์Dekaron มันไม่น่าจะกระตุกเลยเพราะEffect สู้GE/Lineage II ไม่ได้เลย
    แต่ผมยังไม่ได้ลองใครพอมีวิธีโมง่ายๆช่วยผมหน่อยครับพอดีไม่ใช่เทพคล๊อกครับ^ ^

ไดรเวอร์ VGA หรือเป็น Bug จากเกมส์ ครับ

Comment

เพือนผมใช้ x1600pro เล่น linage กระตุก พอเปลี่ยนการ์ดจอหาย (เน็ตมันแรงอยู่แล้ว)

Comment

นั่นสิคะบาลก็ตุก

สามกก11 ตอนฉากมูฟวี่ก็มีแต่เสียงด้วยอ่ะ

ใช้ไดรเวอร์ตัวไหนดีอ่ะ

Comment

Working...
        X