Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องรับประกัน note book cq

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องรับประกัน note book cq

ผมอยากทราบว่าการรับประกันของโน้ตบุคมครอบคลุมยังไงบ้าง

คือว่าผมซื้อโน้ตบุคของ compaq มาได้ 4 เดือน แต่ผมเอาไปให้ร้านที่พันทิพย์เพิ่มแรมให้จาก 1 G เป็น 3 G แล้วแบบนี้ประกันของผมจะหมดหรือเปล่าคับ

แล้วโน้ตบุครุ่น CQ40-au105 สามารถเปลี่ยน CPU ได้หรือเปล่าครับ อยากได้แรงกว่าเดิมครับ

แล้วพอจะมีร้านซ่อมโน้ตบุคที่พันทิพย์ ประตูน้ำ ร้านไหนดีๆที่แนะนำบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เปลี่ยนแรมประกันไม่หมด แต่เปลี่ยนcpuหมดแน่ จะเปลี่ยนcpuถ้าไม่มีความรู้พอซื้อเครื่องใหม่ง่ายกว่าถ้าอยากแรง

Comment

Working...
    X