Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยค่ะ ใช้โปรแกรม IDM โหลดไฟล์ mp3 มันเปลี่ยนเป็น .htm เฉยเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยค่ะ ใช้โปรแกรม IDM โหลดไฟล์ mp3 มันเปลี่ยนเป็น .htm เฉยเลย

ปกติจะโหลดได้เลยเพราะแต่ก่อนใช้ idm เวอร์ชั่นอะไรจำไม่ได้แล้ว

ไปเว็บ ijigg esnips หน้าต่าง idm ก็โผล่มาให้โหลดได้เลย

แต่มีครั้งนึงมันถามอัพเดทมั๊ย กดตอบไป มันขึ้นผลิตภัณฑ์ปลอม

ก็เลยลบทิ้งแล้วติดตั้งเวอร์ชั่นล่าสุด ที่นี้เวอร์ชั่นล่าสุดไม่มีหน้าต่างเปิดขึ้นมาให้โหลดแล้ว

จะเปลี่ยนเป็นแท็บเล็กๆบนเครื่องเล่นแทน ให้คลิกว่าโหลดเลยรึเปล่า

พอคลิกโหลดมันจะเห็นเป็นไฟล์ .mp3 สักแปปเดียวไม่เกิน 2 วิ แล้วมันเปลี่ยนเป็น .htm เฉยเลย

ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้มั๊ยคะ ใช้ firefox ค่ะ

กด rename ที่ไฟล์นั้นแล้วเติมคำว่า .MP3 ต่อท้ายก้อได้แล้วจ้า

Comment

ลองเปิดขึ้นมามันเป็นหน้าเว็บหรือเปล่าครับ

ยังไงผมว่า ลบออก แล้วเอา Version เก่าที่เคยโหลดได้มาลงจะดีกว่านะครับ

Comment

Working...
      X