Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่พี่ช่วยเลือกเคสให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่พี่ช่วยเลือกเคสให้หน่อย

คือกระผมต้องการจะซื้อเคส สัก1ตัวครับ
    คืออยากจะได้เคสที่ตัวใหญ่ๆ ระบายอากาศดีดีครับ ที่สำคัญที่สุดนะครับ คือว่า
    ต้องสามารถ ใส่ฮาร์ดดิสได้ 8 ลูกครับ เอาแบบให้มันอยู่สบายๆ ไม่แออัดกันนะครับ ส่วนช่องใส่ ฃ
    cd-rom ไม่เน้นครับ ช่องเดียวก็พอ
    เครื่องที่บ้านที่ผมใช้อยู่มัน เป็นเคสทั่วๆไปครับ สามารถอัดได้8ลูกจริง แต่ว่ามันยัดกันแทบไม่เข้าอ่ะครับ ถอดฮาร์ดดิสที ทุลักทุเล ถอดแทบไม่ออก ยังไงพี่พี่ช่วยดูให้ผมสักหน่อยนะครับ
    กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

HDD8ลูก แนะนำให้ซื้อเคสเซิพเวอร์มาใส่เลย เหอๆ

Comment

ตั้ง8ลูก เอาไว้ใช้งานด้านไหนครับ?

เคสถ้าจะเอาประหยัดลองเดินหาซื้อเคสเซิฟเวอร์มือสองตามศูนย์ITดูครับ

Comment

CM 830 ไม่รู้พอป่าวนั้น 8 ลูกอะ

Comment

ช่วงลิ้งรูปเคส ให้ดูหน่อยสิครับ อยากเห็นอ่ะ
          แล้วพวก เคส เซิรฟเว่อร์ มันใส่พวกฮาร์ดดิส ทั่วไปได้ป่ะ

Comment

thermaltake เลยครับ มีอยู่ตัวนึง เหมือนตู้เย็นเลย ดูได้ที่ jedi

Comment

แบบนี้ต้อง CM ครับ แล้วซื้อ ช่องมาเสียบเพิ่ม

Comment

Working...
              X