Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI 4850 มันเข้ากันกับ MSI K9N SLI platinum ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI 4850 มันเข้ากันกับ MSI K9N SLI platinum ได้มั้ยครับ

MSI 4850 มันเข้ากันกับ MSI K9N SLI platinum ได้มั้ยครับ แล้วมันดีแค่ไหนครับ

กำตัดสินใจซื้ออยู่ครับ

ดันๆๆๆ

Comment

ไม่มีใครสนใจเราเลยอ่ะ งอลๆๆ

Comment

SLI มันของ พวก GF อะครับ ที่ใช้อยู่มันเป็นของATIนะ

Comment

4850 ต้อง cf ครับ sli มะได้ แต่ใช้ตัวเดียวคงไม่มีปัญหา

Comment

ได้หมดละครับ แต่อย่าไปของ AGP มาใส่ก็แล้ว

Comment

หมายความว่าได้ใช่มั้ยครับ ถ้าตัวเดียวอ่ะ

Comment

ดันๆๆๆ แล้ว ถ้าเป็น nvedia จะดีกว่าเหรอครับ ถ้าเทียบกับ asus 8800Gt

Comment

Working...
                X