Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง9800GX2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง9800GX2 หน่อยครับ

คือว่า9800GX2 มันSLIในตัวอยู่แล้ว และมันจะทำเป็น SLI4ตัวได้รึเปล่าครับ คือผมไม่รู้อะครับ มือใหม่ๆอะ

ทำได้สิครับ กลายเป็น Quad SLI แต่ต้องใช้กับ MB Chip nForce ... check PSU ก่อนนะครับ

sigpic

Comment

ตัวเดียวก็แรงมากแล้วนะท่าน....แดกไฟตาย***....

Comment

มีแต่แรงกับแรง (โรงงานไฟฟ้า)

Comment

ท่านทั้งหลายหารู้ไม่ว่าเจ้าของกระทู้เขาปั่นจักรยานไปด้วยเวลาเล่นเหมือนในโคนาไงปั่นไปดูโททัดไป เอิ๊กๆล้อเล่งน๊าา

Comment

งะ..... ขอบคุณ สำหรับคำตอบนำคับ

Comment

ไม่คุ้มครับถ้าจะทำ Quad SLI เพราะ Performance ที่ได้มานั้นเพิ่มมาซัก 5-10% ได้มัีงครับ แล้วก็กับบาง
              เกมนั้นไม่ขึ้นเลย เล่นตัวเดียวดีกว่าครับ

Comment

Working...
              X