Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด Asrock AliveNF7G-HD720p R2.0 มือสอง 1000 บาท เพิ่งซื้อมา 1 เดือนกว่าๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด Asrock AliveNF7G-HD720p R2.0 มือสอง 1000 บาท เพิ่งซื้อมา 1 เดือนกว่าๆ

พอดีเจอ บอร์ด Asrock AliveNF7G-HD720p R2.0 เพิ่งซื้อมา 1 เดือนกว่าๆ ประกันของAsys หมดประกัน 10/2011 มือสองราคา 1000 บาท

ไม่ทราบว่าราคานี้แพงไหมครับ ผมไม่เคยรู้ราคามือสองเท่าไร

ช่วยผมตัดสินใจหน่อยนะครับ

ไม่แพงน่ะครับ

Comment

พอดีพอดี ไม่เเพง

Comment

ราคานี้กำลังดีครับ

Comment

น่าเอา ของผม R 3

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ พอดีกำลังหาข้อมูลตัวนี้อยู่แต่ยังไม่เจอแบบชัวร์ๆเลย

แถมยังหาราคามือ 1 ไม่ได้อีกเจอแต่ตัวนี้ ASROCK (Vga) ALIVENF6P-VSTA

Comment

1490 ราคา jib ครับ
              ใช้มา 1 เดือนถือว่ากำลังดีครับรีบจับเลย

Comment

Working...
              X