Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยครับ..

ถ้าผมมีปัญหาเรื่องเกมส์ๆ แล้วเข้ามาที่บอร์ดเกมส์ที่นี่ แล้วมันไม่ได้คำตอบเลย หรือได้ช้ากว่าที่ควรจะเป็น เพราะอาจจะว่าสมาชิกเข้ามาที่นี่น้อย ส่วนใหญ่แล้วเท่าที่สังเกตุดูก็จะอยู่กันที่ hardware เป็นหลัก software ก็ตามมา แต่คนที่มาที่นี่ก็มาจากตามที่ว่ามานั่นแหละ แต่ไม่พลุกพล่าน.. แล้วถ้าจะต้องไปตั้งกระทู้เรื่องเกมส์ ที่ software จะได้เปล่าเนี่ย..เอ้อ.. เกมส์ก็เป็นซอร์ฟแวร์ชนิดหนึ่งนะ..

หงะ เค้ามีห้อง เกมส์แล้วผมคิดว่าเค้าคงไม่ยอมอะครับ

Comment

ก็คงโดนย้ายมาที่กระทู้เกมส์นั่นแหละครับ

Comment

จริงแล้วก้คงไม่ไปตั้งหรอก แต่นึกๆดูบางทีก็สูญเสียโอกาสที่จะได้คำตอบ.. เพราะเมื่อก่อนนู้นยังรวมกันอยู่ ไม่แยกซอร์ฟ กะ ฮาร์ด พอแยกแล้วบางทีผมเข้าไปถามที่ซอร์ฟแวร์ ยังไม่ค่อยจะได้เพราะสมาชิกอยู่ที่ ฮาร์ดแวร์เสียส่วนใหญ่ ก็มีลักไก่ไปที่ฮาร์ดแวร์ ก็ได้ผลนะ..แต่ก็โดนแตะกลับไม่เป็นท่าเอาเหมือนกัน... เวลาตอบกระทู้ เขาไม่มีการ์ตูนให้นะ..>ll<
        Last edited by hornetpc719; 19 Sep 2006, 14:51:17.

Comment

นั่นน่ะสิ คงต้องเน้นอยู่เฝ้าเป็นห้อง ๆ ไป

Comment

ยังไงเสียสมาชิกเข้ามาแล้วก็ฝาก ขอสูตรโกง NFSUNDER ภาคแรก หน่อยนะ หา..มานาน........ มานาน.. แล้วครับ..ยังไม่ได้สักที่ ชอบเล่นมากๆเกมส์แนวๆนี้ ภาค 2,3 การ์ดจอผมไม่ถึงครับ..
            ผมขอไว้ที่กระทู้ข้างล่างนี้แล้วครับ แต่ก็จะขอไว้อีกเยอะๆ... ขอบคุณๆ นะครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...read.php?t=324

Comment

ถ้าผมช่วยตอบก็ก็จะช่วยครับ

ส่วนมากผมจะเข้าแต่ห้องที่ชอบอ่ะ เช่น hardware,ITmarket,games,oc

Comment

ผมว่าหลายๆคนต้องปรับตัวครับเพราะ topic มันเพิ่มขึ้นเยอะผมเองยังงงเลย อิๆ
                แต่อันไหนตอบได้ ให้ความเห็นได้ก็จะพยามยามแสดงความคิดเห็นครับผม

Comment

www.gamecopyworld.com ครับที่นี้มีแทบทุกอย่างทั้งแคร็กและโกง หาดูครับ
                  ผมว่าก้อดีมีห้องเกมส์เฉพาะออกมา จะเข้ามาตอบเท่าที่จะทำได้เลยครับ ^^

Comment

ผมว่าห้องเฉพาะก็ดีแล้วครับ ไม่งั้นมันจะงง อีกคนถาม phoshop อีกคนตอบ Need For ซวยเลย ^^

Comment

ฝากไฟล์...

http://file.thaiupload.com/file.php?...8027b483c8ef7e

Comment

ถ้าช่วยได้ ก็จะช่วยครับ

Comment

คือถ้าช่วยได้ก็จะช่วยทุกครั้งนะครับ
                          แต่อุแหม บางคนก็พิมพ์มาซะแบบเห็นแก่ตัวมาก
                          ยังไงไม่ขอเอ่ยละกัน
                          คือมันทุเรศจนน่าหมั่นไส้น่ะ

คือเหมือนกันมันคิดว่า กูใหย่กูเทพใครเข้ามาก็ต้องตอบกูทั้งนั้นแหละ
                          ชิ ไม่รู้อะเอ่ยยังไง

Comment

Working...
                          X