Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GT ที่ HWH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น่าสนนะครับ แต่ของใกล้หมดแล้ว
    เห็นว่าเป็นตัวที่เสีย แล้วเอามาซ่อมขายอ่ะครับ
    เพราะว่าบางตัวมีรอยตำหนิบ้าง แต่ก็ไม่น่าเกลียดที่ประกัน 1 เดือน

...รึเปล่าน้อ...

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      เมื่อกี้ไป 1000tip มา hwh ชั้น 2 กับ ชั้น 4 มี 8800gt 256 1990 ประกัน 1 เดือน ถามดูเขาว่ามี 5-6 ตัว...ใครสนใจรีบนะครับ จะบอกให้

เพราะท่านละครับ ทำให้ผมจัดมาได้อีก 1 คน ที่ชั้น 4
      ไปถึง3โมงครึ่งชั้น 2 บอกเพิ่งโดนเหมา ขึ้นไปชั้น 4 เหลืออยู่3
      ไปซื้อแรมกับดูแฟลชกล้องกลับมาอีกที หมดแล้วครับ

3 วันก่อน เจอกระทู้ลดราคา + ได้ 3 ปี อ่านยังทันครบทุกกระทู้ ประกันลดเหลือ1เดือน
      เมื่อวานแว่บงานไปจองที่เซ็นทรัล ได้แต่จองพอเช็คของหมดเลยรับเงินคืนแบบเซ็งๆ อยากซื้อแต่ไม่มีของ

วันนี้กะเลิกแล้ว มาเจอท่านmaxx แนะ เลยลางานไปจัดเลย
      ผลคือได้แบบฟลุีคๆครับ

ไม่แน่ใจจริงๆว่าพร่งนี้จะมีแบบนี้อีกไม๊ 555555

Comment

ต้องปูเสื่อนอนรอหน้าร้าน ไม่นานก็มีมาอีก เชื่อดิ ....หาตังค์ไว้ซื้ออย่างเดียว มันเกิดอะไรขึ้นกับ HWH

Comment

8800 256mb ผมว่าน้อยไปหน่อย

Comment

Originally posted by Roman9441 View Post
            8800 256mb ผมว่าน้อยไปหน่อย
            ก็สมราคา+ประกันละครับ

Comment

รู้สึกว่า ถ้าตัว 256 อะครับ 9600GT จะแรงกว่านะ ถ้าผมจำไม่ผิด

ผิดถูกประการใดอันนี้ไม่ทราบนะครับ

ปล.อย่าว่าผมเข้าข้าง 96 เลย

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                รู้สึกว่า ถ้าตัว 256 อะครับ 9600GT จะแรงกว่านะ ถ้าผมจำไม่ผิด

ผิดถูกประการใดอันนี้ไม่ทราบนะครับ

โดยรวม 8800GT แรงกว่าครับ และแรงกว่า 2900XT 512Bit ด้วย

แรมบนการ์ดจอจะช่วย Minimum FPS ซะมากกว่า ในเกมที่ใช้แรมเยอะๆ ให้ไม่มีสะดุด

http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=318&page=4

คนละยี้ห้อแต่คงเทียบกันได้ 256MB เหมือนกัน

Comment

Originally posted by jajaboss View Post

ไม่จริ๊งไม่จริง ขณะนี้ที่ห้องผมมีทั้ง 8800GT 256MB และ 9600GT 512MB
                  8800GT แรงกว่าประมาณ 10% ครับเวลาเปิด AA FPS ลดไม่เยอะด้วย

Comment

ประกัน 1 เดือน -..-

Comment

Working...
                    X