Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการ cam shake นี่ มันเกี่ยวกับแครกไหมครับ GTA:IV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการ cam shake นี่ มันเกี่ยวกับแครกไหมครับ GTA:IV

อาการ cam shake นี่ มันเกี่ยวกับแครกไหมครับ GTA:IV เพื่อนๆว่ามันเกี่ยวกับอะไร แล้วใน PS3 Xbox360 มีอาการนี้ไหมครับ ผมะว่าจะรอ Razor 1911 กับ Reload แล้วก็อัพไดร์เวอร์ใหม่เลย เผื่อว่ามันจะหาย ขอบคุณครับ

ผมว่าไม่น่าจะเกี่ยวนะ น่าจะเปนที่ตัวเกมเลย
    เกี่ยวกับการ บังคับ controler ผมลองเสียบจอยแล้วมันไม่ support เลย

Comment

ลองสังเกตดูดีๆ ตอนแรกๆ มันไม่เปน พอผ่านไปสัก 1 นาที ก้อเริ่มส่ายละ

Comment

มันจะเป็นเหมือน Deadspace ไหมครับ ที่เวลาเราเสียบจอยที่เป็น USB ภาพมันจะหมุนๆ อ่ะ

Comment

ผมก้อไม่เคยเล่นนะ deadespace อ่ะ แต่ถอดจอยมันก้อเปน ตอนนี้ลองโหลด crack ตัวใหม่อยู่เหนเค้าบอกกันว่ากล้องไม่ส่ายละ เด๋วลองก่อน

Comment

Originally posted by glory2007 View Post
            ผมก้อไม่เคยเล่นนะ deadespace อ่ะ แต่ถอดจอยมันก้อเปน ตอนนี้ลองโหลด crack ตัวใหม่อยู่เหนเค้าบอกกันว่ากล้องไม่ส่ายละ เด๋วลองก่อน

เอา crack มาแบ่งมั่งติครับ ตัวไหนหรอ ที่ไม่ส่ายแล้วครับ

Comment

ยังหาแบบที่กล้องไม่สั่นไม่ได้เลยครับ

Comment

อันนี้เอาโพสท่านJack Sparrows มานะครับ
                พวกกล้องหมุน รถดับ ขับต่อไม่ได้อะไรพวกนี้ ไม่ใช่บัคคับ แต่เป้น ระบบป้องกันของเกม
                เกมนี้ มีระบบป้องกันอยู่ 3 ชั้นคับ
                SecuROM v7 (v7.37.0014)
                SecuROM PA (v1.0.1.12)
                Windows Live

ตอนนี้ทะลวงได้แล้ว 2 ชั้น เหลือ อ้าย Windows Live นี่ละคับ ที่เราต้องใส่ serial ลงไป เพราะถ้าไม่ใส่ก็จะมีอาการ อย่างที่เป็นกัน และ เราต้องสมัคร Windows Live เพื่อให้ save เกมส์ได้ ฉะนั้นตอนนี้ ก็รอต่อไปคับ เหอๆ
                มันเป็นระบบป้องกันของ rockstar เขาล่ะครับแสบจริงเลยนะ ดูซิจะป้องกันกันได้ซักกี่วันกัน ผมเชื่อว่าต้องเร็วกว่าตอน Alone ซะอีกนะ เพราะเป็นเกมส์ที่ชาวโลกต้องการ........รึป่าวหว่า...
                Last edited by runnerkob; 4 Dec 2008, 16:18:36.

Comment

ยังไม่มีตัวเกมเลยยย โหลดอยู่...><

Comment

เกมเถื่อน แครกก็ต้องโหดตามด้วย

เหอะๆ

Comment

ปรับเป็น run on windows2000 กล้องก็ยังสั่นอยู่ดีอ่ะครับ

สงสัยต้องรอพรุ่งนี้

Comment

ผมใช้ crack ของเฮียหมูเอาก่อนเล่นตัดเน็ทพอเข้าเล่นกล้องหมุนไปมาเหมือนเวลาเมา เลยเข้าออกใหม่ก็ยังไม่หาย ทำประมาณ 4-5 ครั้งเลยหาย
                        รถไม่แล่นเองด้วย แล้วก็เล่นต่อไป 2 ชั่วโมง แล้วก็ไม่เป็นอีกเลย

Comment

Working...
                        X