Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD4870*2 ต้องมีการตั้งค่าอะไรก่อนไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD4870*2 ต้องมีการตั้งค่าอะไรก่อนไหมครับ

คือผมเพิ่งซื้อHD4870*2 แล้วเข้าไปดูไดรเวอร์ของการ์ดจอ โดยการ์ดจอตัวที่2 มันขึ้นว่าDisabled Adapter ส่วนที่ผมเห็นในเว็ปOcz ผมเห็นมันขึ้นว่า Linked Adapter แบบนี้ของผมตอนนี้มันทำงานอยู่ตัวเดียวหรือเปล่าครับ หรือยังไง แล้วต้องตั้งค่าอะไรตรงไหนถึงะให้มันทำงานทั้ง2 GPU ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ

-_-" ไม่มีใครช่วยตอบเลยแหะ

Comment

ไม่รู้ค้าบช่วยดัน

ไม่มีเงินซื้อ

Comment

ขอบคุณที่ช่วยดันครับ เอ๊ะ หรือผมทั้งกระทู้ผิดห้องหว่า

Comment

Working...
        X