Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดือนนี้ยังเหลืองานคอมพิวเตอร์อะไรอีกไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดือนนี้ยังเหลืองานคอมพิวเตอร์อะไรอีกไหม

จะได้ไปดูจอ LCD

ไม่มีคับ

Comment

เดือนนี้ไม่มีครับ มีอีกทีก็ comworld กุมภา commart มีนาหรือเมษา นี่แหละครับ

Comment

ซื้อที่ร้านก็ราคาอกันแหละครับ เวลาพังหาร้านส่งง่ายกว่า กรณีไม่เกิน 7 วันจะเปลี่ยนตัวใหม่

Comment

ดู LCD ไปดูได้เลยที่ ห้างต่าง ๆ เช่น พันทิพย์

มีเยอะแยะ

ยิ่งปลายปียิ่งราคาถูก หึหึ*

Comment

ตอนนี้พูดได้คำว่า โคตรลงเลย ราคา LCD

Comment

Working...
            X