Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขั้นตอน ปฐมพยาบาล GTA IV ด้วยยาแก้ไอ Step by step 100% working

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขั้นตอน ปฐมพยาบาล GTA IV ด้วยยาแก้ไอ Step by step 100% working

มายืนยัน crack ในกระทู้นี้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=344830 เล่นได้100เปอเซ็น

แถมยัง crack ง่ายมากๆอีกด้วย ใช้ไฟล์ตัวเดียวเท่านั้น
    และไม่มีอาการกล่องส่ายมาให้เห็นเลยตั้งแต่ลงเกม
    และเล่นไป 4 ชั่วโมง สุดยอดครับ 100% แน่ๆ

เล่นไปได้ 5% แล้ว อยากบอกว่าโคตรมันเลยสมกับที่รอคอย
    บรรยากาศสมจริงมีอะไรๆให้ทำมากมาย

ปล.สำหรับคนที่เล่นไม่ได้อย่าลืมลงพวก net frame work 3.5 ด้วยนะ
    ถ้ายังไม่มีหรือไม่ได้ลง

คำเตือน
    เกมต้องเป็นตัวเกมเพียวๆยังไม่ได้ไปใช้ ยา ตัวอื่นๆมาก่อน
    หมายถึงว่าเกมตัวซิงๆเลย
    ถ้าใครไปปู้ยี่ปู้ยำแล้วต้องติดตั้งใหม่
    ก่อนจะ crack วิธีนี้

ออ และก็ถ้าเป็น XP ต้อง sp3 เท่านั้นจ้า

ขอให้ทุกๆท่าน enjoy ครับ ^^
    Last edited by nikolaas; 6 Dec 2008, 06:25:13.

ลบเกมทิ้งไปแล้วเมื่อกี้

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

This patch help with error RMN40

มันคือ sp3 ภาษาไรไม่รู้ - - แต่ว่าเหมือนกับภาษา eng หรือป่าวครับ

Comment

ผมว่าผมลองแล้วนะ ก้อยังเปนเหมือนเดิมครับ win vista sp1 หมดปัญญาแล้วครับ

Comment

Originally posted by jonoaugi View Post
            This patch help with error RMN40

มันคือ sp3 ภาษาไรไม่รู้ - - แต่ว่าเหมือนกับภาษา eng หรือป่าวครับ
            ดูตรง address อ่ะครับ เปลี่ยนจาก ru เป็น en ได้เลยครับ แล้วมันจะเปน eng เอง

Comment

เด่วลองแปบนะ

Comment

ขอเอาไปดื่มดูว่าหายไหม ตอนนี้เมาหนักหละ 55+

Comment

Originally posted by glory2007 View Post
                  ดูตรง address อ่ะครับ เปลี่ยนจาก ru เป็น en ได้เลยครับ แล้วมันจะเปน eng เอง
                  ไม่ๆ หมายถึงว่า ไอ้ ru มันจะตรวจของแท้ของปลอมหรือป่าว หรือว่าเหมือน eng เลยอะครับ

Comment

ไม่มีที่เป้นภาษาอังกริดเหรอครับ อ่านไม่ออกเลย

Comment

Originally posted by glory2007 View Post
                      ผมว่าผมลองแล้วนะ ก้อยังเปนเหมือนเดิมครับ win vista sp1 หมดปัญญาแล้วครับ

ต้องเป็นตัวเกมเพียวๆยังไม่ได้ไปใช้ ยา ตัวอื่นๆมาก่อน
                      หมายถึงว่าเกมตัวซิงๆเลย
                      ถ้าใครไปปู้ยี่ปู้ยำแล้วก็คงต้องติดตั้งใหม่
                      Last edited by nikolaas; 5 Dec 2008, 01:12:45.

Comment

Originally posted by nikolaas View Post

เอามาจากบอร์ดนอกนะครับ เป็น patch เพิ่งออกใหม่
                        ให้ลงเกมแล้วติดตั้ง patch ตามลำดับ บอร์ดนอกบอกว่า work 100%

1. Patch ตัวหลัก เริ่มรักษาอาการไอด้วย patch นี้
                        2. Patch นี้จะช่วยแก้อาการ error RMN40 ที่เกิดขึ้นกับคอมบางเครื่อง
                        3. Patch นี้จะช่วยแก้ไขปัญหากล้องส่าย
                        4. Patch นี้จะช่วยแก้ปัญหาการเชื่อมต่อ Internet

ขอให้ทุกท่าน enjoy ครับ ^^

ปัญหา ที่ 4 มันเป็นยังไงเหรอคับ
                        Last edited by tor_Za; 7 Dec 2008, 05:29:26.

Comment

จขกท.ลองยังครับ

Comment

Originally posted by mannygogo View Post
                            จขกท.ลองยังครับ
                            ยังเลยครับ ตอนนี้โหลดไปได้ 70 % แล้วพรุ่งนี้เช้าน่าจะเสร็จ
                            พอดีเพื่อนผมที่อยู่สวีเดนมัน mail มาให้ มันบอกว่ามันลงแล้วเล่นได้
                            ก็เลยเอามาให้ลองกันครับ เป็นอีกหนึงทางเลือกละกัน

Comment

โหลดไก้ลจะเสร็จ แล้ว

Comment

Working...
                              X